Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. cucucu

cucucu Thành viên

Được Like:
    111
    mình cũng chơi N70 sau không bị vụ này nhỉ? cứ remove thẻ ra rồi rút ra cắm vào vô tư mà bạn!
  2. suthuc

suthuc Thành viên

Được Like:
    0
    anh tanthanh nói có vẻ có lý, bạn tui xài 64MB thì bình thường, còn tui xài 512MB thì bị vậy. Chắc phải test thử cái vụ này
  3. seventy_9

seventy_9 Thành viên

Được Like:
    31
    Vậy xài thẻ 256 cho nó ổn :d:d, bộ nhớ ko ít wa' mà cũng ko nhiều wa'
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có thể đó là 1 ý kiến hay nhưng nếu bạn đầy đủ các dụng cụ kết nối (BT, DKU-2, CR) hoặc chịu khó tắt máy 1 tí thì vẫn ổn
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Uhm,xài N70 thì chịu khó tắt máy lấy thẻ ra vậy
  6. tui

tui Thành viên

Được Like:
    6
    Sao kỳ vậy nhỉ, không lẽ đây là một bước "cải lùi" của Nokia, mình xài 6681 có bị trường hợp như vậy đâu. :confused: . Hôm trước mua dùm con N70 cho thằng bạn xài thẻ 64MB cài chương trình tùm lum cũng không phát hiện lỗi này luôn. :p
  7. adnduyanh

adnduyanh Thành viên

Được Like:
    34
    Mấy bác nói sao chứ em xài N70 thẻ 512Mb rút ra cắm vào vô tư lự, rút ra tự nó đóng các ứng dụng đang chạy trên thẻ nhớ, cắm vào nó tự chạy ứng dụng đó lại :)
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bác có cài lại theme không?
  9. redbull

redbull Thành viên

Được Like:
    0
    Con N70 của tui cũng vậy, tôi đang dùng thẻ 512 cài đặt lung tung, rút ra cám vào mệt nghie cung chẳng sao mặc dù có chức năng remove memo cảd trước khi rút card nhưng tớ cũng có dùng trước khi rút card đâu mà rút thẳng luôn nhưng có sao đâu.
  10. poasis

poasis Guest

đúng vậy! tui cũng đang dùng N70 và card 1Gb hiệu Transcend rút ra cắm vào vô tư đâu có bị lỗi như vài bạn nói đâu.