Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi
    khi dùng *#7370# để format thì no' hiện len 1 câu lênh gì đo' mình nhấn ok
    no' hiện lên bảng Lock code ... mình nhập mặc định vaò là 12345 .. => Error code
    do may' này mình mua laị nên hỏi ng` đo' .. ng` do' noi' rằng dùng số khac' ( code khoá máy ) .. mình cũng thử nhưng ko duoc ???
    vậy cho mình hỏi code khoá maý & Lock code .. co' khac' nhau gi` ko ?
    mình đã thử dùng ===Bấm và giữ 4 fím '*' + '3' + 'fím gọi (màu xanh)' + 'nút bật nguồn == ( ah`. cho hoỉ coa' tắt nguồn ko ? ) mình cũng thu~ ta't nguo`n nhưng no' ko hiện lên chữ FORMATING gi` hit'...
    ai bit' thi` trả lời dùm mình .. thanx
  2. sonnippon

sonnippon Thành viên

Được Like:
    34
    http://www.zshare.net/download/739855719743/
    bạn cài phần mềm này vào... chạy chương trình để tìm pass của máy
    Máy N70 không hiện chữ formating đâu. nếu thành công thì bạn sẽ phải nhập ngày h
    Thân
  3. namvaoanh

namvaoanh Thành viên

Được Like:
    3
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của love_misa [​IMG]
    thế thay bàn phím có nút nhạc ý
    thì mình cũng đâu có bấm đc cho con N70 thường, đúng ko ???
    đang thắc mắc lắm
    vậy còn tai nghe của nó
    mình xài cái tai nghe mà có thể chỉnh bài nhạc như của N70 ME vào con N70 thường đc ko ??? có chỉnh đc như y chang con N70ME ko ???

Chọn option cho nut nốt nhạc gống N70 ME được đó bạn.
    Tai nghe thì N70 thường không tua bài tới lui được. Chỉ có cách là nâng cấp up FW lên N70 ME thì N70 thường sẽ dùng được tai nghe có chỉnh bài của N70 ME.
    [​IMG] [​IMG]

Mình dùng N70 thường up lên ME nhưng sao ko thể chỉnh tua nhạc trên tai nghe được vậy? Mong bạn hướng dẫn cụ thể cho mình nhé:)
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn phải dùng thêm jack chuyển AD-41 thì mới chỉnh tua nhạc trên tai nghe được
  5. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    thanx ban. nhiu`. min`h tìm được ruì . ^^
  6. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi chương trình Divx player for mobile play được những file co' đuôi là gì vậy ?? mình ko play duoc *.mp4
    mình nghe noi' caì thêm code gì cho no'.. ai co' thì share cho mình voi' .. thax
  7. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    MP4 video thì máy tự chạy được rồi. Còn MP4 audio thì bạn tải phần mềm FIVN 2.11 tích hợp sẵn plugins mình post ở trên sẽ đọc được.
  8. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    Chào tất cả anh em cho mình hỏi một vấn đề liên quan đến chụp ảnh của N70.con N70 music của mình khi chụp hình mặc dù đã chỉnh chất lượng ảnh tôt nhất 2M rồi mà sao khi chụp thì 1 tấm ảnh tối đa dung lượng cũng chỉ có 350kb.đua lên máy vi tính coi rất xấu .tệ hơn cả con 6630 nữa.điều kiện chụp là ban ngày ánh sáng rất tốt.cảm ơn nhiều.
  9. love_misa

love_misa Thành viên

Được Like:
    1
    giá một bàn phím n70 bao nhiêu các bro ???
  10. jojokills

jojokills Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi đèn bàn phím N70 có thể sáng trong bao lâu ?
    mình mới thay vỏ + bàn phím .. ko bit' sao đèn bàn phím ko sáng liên tục .. co' lúc co' lúc ko?
    => mình nghĩ là do phụ kiện mới ???
    ai giuíp mình với ???