Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. nemesisfx15

nemesisfx15 Thành viên

Được Like:
    28
    ko có PM nào chạy nền hết á mà vẩn giựt chuyển qua nghe bằng chương trình nghe nhạc của máy vẩn giựt từ đó suy ra cái codec có vấn đề
  2. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Đã PM cho BloodElf: cho mình cái số phone liên lạc đi. hoặc SMS mình, ko nhớ nội quy có cho pót số DĐ ko nữa, pót đại, xí xóa nha mod :D 0908811127
  3. tranlam1001

tranlam1001 Thành viên

Được Like:
    0
    em khong the ket noi dt voi may tinh giup em voi
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn phải cài NOKIA PC SUITE vào PC thì mới connect dt với PC được

Lần sau nhớ type có dấu nhé bạn :whew:
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    N70 của mình mới mua lúc trước cũng có bị như thế, chạy chút là giật, thấy lằn giật trên màn hình luôn, format ko cài gì hết thì êm, vì thế jo khi cài mình đều thử xem nhạc có bị giật ko, có pm chạy đụng, nhạc wma chạy 28 giây tự động sang bài nữa đó
  6. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Con mình mỗi lần load nhạc cụng bị sọc màn hình như bác , sau nhiều lần test tới test lui em thay con thẻ nhớ loại xịn có tốc ôộ đọc cao vào thì cài pm và nhạc vô tư ko còn bị giật , em kết luận do tốc ôộ load thẻ đọc quá chậm

@Dangkhoa : đã hồi âm cho bác
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Ồ lạ thế, thẻ mình chính hãng điện thế kép đi kèm theo máy mà, với lại chỉ lúc đó cài bậy nên bị thôi giờ êm ru à
  8. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    cảm ơn u nhìu nha nhưng mình cũng chỉnh rùi mà không được.Mình có thàng bạn cũng vừa mua so sánh với con của nó thì thấy con của mình wa tệ.máy thang bạn mình chụp ban ngày trung bình dung lượng là 450k\ tấm hình rất nét.còn cgupj ban đêm thường là 500->750kb/tấm.-> quyết định cho em nó ra đi luôn rồi hic.
  9. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    bạn thử kiểm tra nằng cách đưa lên máy tính mới biết được.nếu hình ảnh trong và sáng sủa điểm ảnh mịn thì ok.
  10. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    cho mình chia sẻ 1 kinh nghiệm để anh em nhận xét hộ.thằng bạn mình vừa mua 1 n70 music chính hãng thì thấy bộ nhơ trong của nó đúng 21mb luôn .không phải là 19mb như hàng n70 thường thay vỏ và phím của N70 music rồi úp lên bản ME.vì vậy anh em nào muốn phân biệt 70 thường và Music thì ngoài cấc điểm đã nói trong topic thì yếu tố này là quan trọng nhất.
    mong anh em góp ý.