Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. btanhbk

btanhbk Thành viên

Được Like:
    14
    Kô phải đau, mình nghe mọi người nói N70ME nó bị thế đấy! Ko Restart đc đâu!
  2. chiencoi

chiencoi Thành viên

Được Like:
    0
    N70-1 up lên ME bị lỗi ko format dc thẻ nhớ.Mỗi lần format là bị treo máy luôn.Có bác nào bị như em ko?.Bác nào biết thì chỉ bảo em với.thanks!
  3. btanhbk

btanhbk Thành viên

Được Like:
    14
    Tháo thẻ và dùng đầu đọc thẻ để Format. Chắc là Ok! Sau khi update Firmware nên format 4 ngón rồi cài đặt lại.
    Chắc chắn sẽ ngon lành hơn. Mình cũng làm thế đấy!
  4. cino

cino Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi làm sao up N70 len firmware mới nhất đc
    may em la V3.0546.2.3 ma chạyNSU nó báo là khôgn có bản cập nhat nao ca
    em có tìm trên mạng thấy 1 file N70_RM-84 v5.0616.2.0.3.zip ở trong đó có 2 file RM84_50616203.C0, RM84_50616203_V2.V01 em không biết làm thế nào để up = cao này ca
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Mấy file đó dùng để up bằng box bạn ơi :D
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    sao ki the, firmware cua bạn cũ rồi mà dùng NSU báo kó bản mới à, hay là máy code lụi, đổi code thử coi
  7. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Mình dùng IM+ v5.61.s60v2. mỗi lần mở lên mà có tin nhắn ofline thì pm bị đá văng ra màn hình ngoài , login vào lại thì mất hết tin. Nếu login vào mà ko có tin nhắn ofline thì pm chạy bình thường , chat chit vô tư , nếu có thì cứ bị đá văng ra . Bản này mình dùng cho N70 thường máy trước của mình chạy rất tốt , sau này cài lên con ME thì nó bị thế , đã format máy + thẻ cài lại cũng vậy . Xin hỏi các bạn có bản nào chạy ổn định ko ? cho mình xin link down . thanks guys :)
  8. cino

cino Thành viên

Được Like:
    0
    em đã thử update = phoenix nhưng lại bị lỗi không kết nối đc ADL đúng là đen thật chắc là phải bỏ 150k ra Nok care nhờ up hộ thui
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có bản 5.64 trong topic PM bạn vào lấy test thử xem. MÌnh cũng dùng trên N70 rất ổn!
    Blood Elf thích bài này.
  10. quocthai75

quocthai75 Thành viên

Được Like:
    0
    trước mình có thấy (hình như trên n72) nhưng vì chưa có Nokia smartphone nên ko để ý, bi giờ có thì ko thấy đâu