Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. minhn70

minhn70 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đả thoát ra hết các ứng dụng rồi, fomart 7370 nhưng vẩn bị,chắc phải up f. lại quá
  2. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Mấy cái hay "quên" tường tự như theme, font ... bạn đã thử chưa? Format thẻ nhớ rồi format máy bằng "4 ngón" thử xem! Nhớ sao lưu dữ liệu cần thiết nhất là contact.
    Cuối cùng thì phải up FW thôi, mà cũng nên up FW lên bản mới nhất :D
  3. mr.fjt

mr.fjt Thành viên

Được Like:
    20
    Máy của em vừa bị rơi.Màn hình trắng toát luôn.Em tắt máy khởi động lại thì ..vô vọng.Em nghe nói NOKIA CARE k BH cho trường hợp này.Có bác nào biết trung tâm nào sửa chữa ngon lành mà lại rẻ thì chỉ em với.Em ở HN.Thank các bác nhiều....
  4. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Tui nghĩ bác cứ mang ra care để xem họ "phán" tình trạng máy, phải thay cái gì, giá bao nhiêu ... để làm "cơ sở" mà tìm chỗ sửa "rẻ - tốt" chứ!
    Mà bạn ơi care sửa có thể mắc hơn tí nhưng yên tâm nhé, nhất là khi phải thay các linh kiện quan trọng. Khi sửa xong họ sẽ kiểm tra máy và tiếp tục chế độ bảo hành.
    Không sửa ở care thì phải chọn cửa hàng kỹ một tí.
  5. hamtaro007

hamtaro007 Thành viên

Được Like:
    0
    chỉ thế thì pó cái chân
    SmartMovie chỉ coi dc avi thôi
  6. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Tua được chứ bạn ,bạn nhấn phím 5 chiều phía trên là tua tới nhấn phía dưới là tua lui tui cũng đang sài N70 nè tua ầm ầm luôn :) bạn thử đi nhé
  7. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    Bác nào biết cách sử dụng ProfiMail chỉ cho em cách cài đặt hòm thư Gmail và Yahoo với.Em đang dùng Vinaphone trả trước.
  8. hamtaro007

hamtaro007 Thành viên

Được Like:
    0
    tua cho thằng nào mà bạn nói ầm ầm ? cho mobile theare hả ? máy mình chạy soft ấy hình ảnh bị nhèo như mấy cái máy ngage cần phải fix màu mới chơi rõ nét dc ấy
  9. hamtaro007

hamtaro007 Thành viên

Được Like:
    0
    đã tua nhanh đc
    giờ mới biết thằng real của có tua nhanh
    cảm ơn nha
  10. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    Đã UP thành công.thank nhiều nha.:hug: