Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn vào đây http://europe.nokia.com/A4305060 check FW mới nhất nhé :D
  2. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    Bồ ơi,cũng FW như thế thôi àh,kg biết có phải lỗi do mạng kg nữa?mình UP lần nữa nhg củng vẫn như vậy thôi,vậy FW này là mới nhất àh,hay con mới nữa,vậy phải lên đến bao nhiu mới đc?chỉ giúp nha.Thank:D :hug:
  3. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    CoreCodec Coreplayer v1.1.S60v2.SymbianOS-BiNPDA bản mới nè, test trên N70 ME nghe rất đã có thể sánh ngang cùng với LCG và Power MP3 đó. Đồng thời hỗ trợ nhiều định dạng và có thể xem video nữa. Mọi người qua đây xem tính năng nè:
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=34969&page=100 (Bài 1996)
  4. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Ai có thể hưởng dẫn cụ thể cách thiết lập GPRS cho N70 ME giúp tui với. Đọc trên trang web của Mobi nhưng làm vẫn chưa được. Tui dùng mạng Mobifone

Thanks!
  5. edc2121

edc2121 Thành viên

Được Like:
    0
    N70 khi nối vào máy tính bằng cáp. Sau khi xong việc, chỉ cần tắt chương trình rút cáp ra, hay có phải tắt an toàn như thế nào không các bác. Thường thấy các USB flash khi rút ra khỏi máy tính phải thực hiện tắt an toàn, không biết N70 có phải vậy không mà mình ko biết tắt an toàn như thế nào cả?
    Thanks.
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Chỉ rút cáp ra thôi, không có tắt an toàn như USB đâu bạn.
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn có thể đăng ký 1 acc trên trang chủ của Mobifone rồi gửi cài đặt tự động về save vào máy là ok à :cool:
  8. o0someday0o

o0someday0o Thành viên

Được Like:
    1
    cứu mình với mọi người oi, cái N70 của mình tự nhiên nó hiển thị tùm lum lộn xộn hết lun, bấm số gì cũng không hiện ra, lộn xộn khắp màn hình lun, mình đã thử restart cũng như gỡ pin ra thì nó cũng vẫn vậy àh :(
  9. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Không hiểu rõ lắm máy bị gì qua mô tả của bạn. Nhưng đã format bằng 4 ngón chưa vậy bạn? Nếu vẫn không được thì thử up FW xem :D
  10. o0someday0o

o0someday0o Thành viên

Được Like:
    1
    anh oi format = 4 ngón là sao vậy ạ, xin anh chỉ giúp em ?