Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. fanosy

fanosy Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn ơi , khi mình rename thì nó bảo là Already in use và ko cho rename , delete cũng ko được , phải làm sao đây :whew:
  2. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn Rename Thư Mục Fonts đó, rồi mới xóa File .GDR, bạn Rename File .GDR không được đâu.
    Chúc vui!
  3. fanosy

fanosy Thành viên

Được Like:
    2
    Khi rename thư mục Fonts thì nó bảo Failed to rename :(
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Do máy bạn đang có phần mềm chạy ẩn sử dụng font trong đó nên bạn rename khồng được, bạn khởi động lại máy, khi máy boot thì bám giữ fím abc (pen) đến lúc khởi động xong, sau đó vào rename folder thì ok.
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bác TanThanh nói đúng rồi đó bạn.
    Hoặc bạn nhấn giữ 1-2 giây phím Menu cho nó hiện ra danh sách các chương trình đang chạy, vào từng chương trình chọn Options và Exit hẳn nó ra. Vào rename và delete file .gdr và khởi động máy lại.
    Chúc thành công!
    tanthanh2009 thích bài này.
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Còn không được nữa thì dùng PM xóa font qmai hèo!

Các file đính kèm:

qmai thích bài này.
  7. em mới dùng N70 nên đọc chưa hiểu lắm. Nhưng em cũng cám ơn các bác nhiều. Nếu gặp lỗi gì em lại hỏi các pác nha:p .
    cám ơn các pác
  8. các pác ơi, em tìm mãi ma` ko thấy fond nằm ở đâu cả, hay la` phải khi máy bị lỗi fond mới tìm thấy fond trong fx
  9. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Không có truyện đó đâu bạn. Nó năm trong đó cả thôi. Nếu bạn chưa cài thêm font thì trong C không có font.
  10. emgaisaigon

emgaisaigon Thành viên

Được Like:
    0
    N70 bàn phím tắt.

kg biet tai sao cai den bàn phim cua con n70 tu nhien bi tat(lau lau moi sang) co anh nao biet giup em voi

1. Tham gia forum phải post bài có dấu tiếng Việt.
    2. Phải tìm đúng nơi để hỏi nhe bạn. Vấn đề này không thể hỏi trong App-Ứng dụng được.
    3. Phải đặt tiêu đề topic cho rõ ràng.
    Moved!