Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. yeucamau

yeucamau Thành viên

Được Like:
    19
    Pó tay với SmartMovie

Mình đã cài đi cài lại, cả bản E lẫn bản V hoá. Mới đầu tưởng đâu nó lỗi Codec, nhưng lại ko phải. Phim thì chắc ăn có tiếng chứ ko câm, Nhưng cuối cùng vẫn câm. Đúng là pótay.câm, nghỉ xài luôn mệt mỏi quá rồi
  2. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Bạn dùng bản 3.20 này xem, tui đang dùng rất ổn cho N70 ME, V3.40 cũng chẳng khác là mấy
    http://www.4shared.com/file/2258440...smartmoviev332s60symbianoscracked-binpda.html
  3. yeucamau

yeucamau Thành viên

Được Like:
    19
    Link die

Bro đưa cái link die
    Làm tui down mãi, chờ dài cổ luôn
    Tưởng đâu sẽ được hết buồn
    Nào ngờ lại thấy chán hơn lúc nào
  4. nguyenduc_tb

nguyenduc_tb Thành viên

Được Like:
    11
    có bác nào xài bàn phím rời và ống kính để zoom(cái ống kính này đã được giới thiệu trên báo Thanh Niên khoảng 19USD không biết VN có chưa) cho N70 chưa chỉ chỗ cho em với?
  5. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    máy cũa em sao lúc có thẽ nhớ vô web hok đc lúc tháo thẽ vô web đc :( pó hand ( em ko thễ 4mat lại thẽ vì PC cũa em đễ ngoài quê rồi nên khó mà cài đặt lại thẽ nhớ đc :p )
  6. thanhtinvn

thanhtinvn Thành viên

Được Like:
    2
    Chào các bác. các bác đã gặp trường hợp này của N70 ME chưa. khi tôi nhắn tin (chỉ có 1 tin thôi nha) nhưng nó gửi tới máy nhận hơn 20 tin. và còn gửi bao nhiêu nữa thì tôi không biết nữa. không biết là máy bị lỗi phần cứng hay bị virut nữa. bác nào đã gặp trường hợp đó thì chỉ cho tui với. cảm ơn nhiều:D
  7. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    yeucamau thích bài này.
  8. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Đây sửa lại rùi nè: Bạn tìm đến file Smart Movie nhé: http://www.4shared.com/dỉ/3593194/b5f07955/Sòt_N70_ME.html
  9. tamha

tamha Thành viên

Được Like:
    7
    mình đang định up lên firmware cho n70 lúc trước mình đã up 1 lần bây giờ mình up lên firmware 30-01-07 có cần phải remove những soft đã cài trong lần up firmware trước và cài lại ko ? bạn nào bít chỉ dùm mình với ! thanks !
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Khi up lên FW mới thì các soft sẽ bị del hết, do đó bạn nên chuẩn bị các file cài đặt để cài đặt lại khi đã up FW mới xong :D