Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. bạn xem lại nhạc và phim bạn nén theo định dạng nào ,nếu nén định dạng máy không đọc được thì vẫn chiếm bộ nhớ nhưng sẽ không nhìn thấy những file này trong Gallery phải dùng quản lý file như: SeleQ hay FExplorer hoặc vào filemanager mới thấy được. nick:boy_hien_chungthuy.
  2. hson1207

hson1207 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn coi thử xem giống trường hợp mình ko? mình cũng bị như bạn kô vào được chương trình nào hết trên thẻ. mình phải fomat lại nhớ để sd lại được. khi bi như vậy mình dùng card reader thì no hiện lên hết chương trình nhưng khi vao thư mục video thì toàn là file virut ko ha
  3. sitinhcodon

sitinhcodon Thành viên

Được Like:
    1
    máy em lúc đầu ấn vào nút nhạc thì chương trình vẫn chạy tốt dù có nhiều bài hát.nhưng bây giờ ấn vào nó load 1 lúc thì thoat ra luôn.còn trong máy khoảng 25 bài thì lại chạy ngon.có cách nào khắc phục được các bác giúp e với?e đã format thẻ nhưng vẫn ko được
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    restart hoặc fmat máy lại đi, N70 nhiều lúc hay điên lém.
    sitinhcodon thích bài này.
  5. sitinhcodon

sitinhcodon Thành viên

Được Like:
    1
    thanks.nhưng ko còn cách nào khác à?vì tình trạng này rất hay xảy ra.chán ghê
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Cài ít pm thôi.
    sitinhcodon thích bài này.
  7. handsomedn

handsomedn Thành viên

Được Like:
    6
    Mình đang dùng N70, tự nhiên thời gian gần đây máy hay bị mất sóng, mất hẳn cột báo sóng không có vạch nào, mình thử format lại máy nhiều lần mà không được, mình đã search mạng mà vẫn không thấy mạng nào mặc dù mình đã thử đến 03 cái sim (Viettel, Vina, Mobile), vậy máy của mình bị bệnh gì? Máy mình là hàng chính hãng mua tháng 6 năm 2006, Hôm vừa rồi mình đem ra tiệm hỏi thì kỹ thuật viên họ nói bị hư cáp nhíp thay khoảng 250.000 đồng, đem ra chỗ khác sửa thì họ bảo 400.000 đồng, mình không biết làm sao, mong các bro chỉ giáo.
    Cám ơn rất nhiều
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    cái này như bị phần cứng rồi, chỉ có cách đem tiệm sửa thôi, mà hàng chình hãng mới mua mà dỏm thế nhỉ, nokia việt nam chơi hàng kém thế sao? bạn có thử up lên fw mới nhất ko, coi sao. thân
  9. sitinhcodon

sitinhcodon Thành viên

Được Like:
    1
    hic.mình cũng nghĩ là do cài nhiều pm quá.nhưng thẻ 1gb lận mà.chán!
  10. sitinhcodon

sitinhcodon Thành viên

Được Like:
    1
    à.ai có k@y của chương trình nghe nhạc LCG không?có thể share cho mình được không?cảm ơn nhiều,vì chương trình nghe nhạc của máy hay lỗi quá.hic!