Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. doanhlee

doanhlee Thành viên

Được Like:
    14
    Có bro nào cho mình xin các softwares xài ổn định trên N70. Cảm ơn nhiều.
  2. chika7272

chika7272 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đã làm như bác qmai hướng dẫn, ok ngay mà, bạn thử lại xem.:)
    qmai thích bài này.
  3. vietguard

vietguard Thành viên

Được Like:
    0
    Tai nghe của N70 ----> để nghe trên máy mp3 và laptop

Chào các bạn, mình muốn hỏi 1 chuyện đó là có thể chuyển cái jack cắm của cái tai nghe N70 ( cũng như 6630 ) thành jack tròn ( như mấy cái tai nghe cho máy mp3 í ) để nghe trên máy mp3 cũng như trên laptop được kô, các bạn cũng biết là tai nghe zin của Nokia nó nghe đã thế nào rồi, mình lại có 2 cái nên muốn chuyển 1 cái qua để nghe trên máy mp3 và lt, mình đang ở HCM ( quận 6 ), bạn nào biết chỗ chuyển đổi thì nói cho mình với. Xin cảm ơn :)

Cho mình hỏi luôn là muốn thay vỏ của máy N70 thì mua ở đâu, thấy có bạn bảo là ở HCM có bán nhưng mình ko biết chỗ nào bán, bạn nào biết thì chỉ với :)
  4. khatnuoc

khatnuoc Thành viên

Được Like:
    17
    <--Vẫn kết N70 thế,quay phim chụp ảnh ngon vãi...Đợi 1,2 tháng nữa cho nó hạ rồi xúc zay...
  5. copsinhdoi

copsinhdoi Thành viên

Được Like:
    12
    N70 trục trặc khi nghe nhạc

Mình vừa mua con n70, lúc mới mua về thì vẫn nghe nhạc bình thường. Nhưng mấy ngày nay khi vô phần music (phần nghe nhạc theo máy có sẵn) thì nó tự động thoát ra ngoài menu. Mình đã format máy và format thẻ rồi nhưng tình trạng vẫn như vậy. Khi không chép nhạc mp3 vô thẽ thì vô phần music binh thường, nhưng khí chép thì lại bị tình trạng kể trên. Anh em nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì giúp cho cọp nha. Version con n70 là 5.0609.2.0.1. Thanks.
  6. dammeS60

dammeS60 Thành viên

Được Like:
    37
    các bác co biết ở đâu bán vỏ màu đen cho N70 ko?
  7. khoi nguyen

khoi nguyen Thành viên

Được Like:
    11
    máy mới mua thì bạn cứ đem lên chỗ bán để bảo hành, cái này có thể lỗi phần mềm chạy lại sẽ hết thôi
  8. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn copy từng bài mp3 vào rồi nghe thử xem, nếu vẫn bị thì làm như Khoi Nguyen nhé.
    :D
  9. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Có cài Wma Plus hoặc dùng bộ Libs của Wma plus không copsinhdoi?
  10. copsinhdoi

copsinhdoi Thành viên

Được Like:
    12
    Ngoài 1 số game và chương trình từ điển anh việt, KPD thì cop không cài bất kì chương trình gì nữa. Máy của đứa bạn vẫn cài như mình mà, vẫn sử dụng bình thường. Cũng không biết nguyên nhân vì sao nữa. Nếu khôn chép nhạc mp3 và thẻ nhớ hoặc không gắn thẻ nhớ thì vào chương trình music của máy bình thường, nhưng khí chép 1 hay nhiều bài mp3 thì y như rắng khi vừa vào phần music là tự động out ra ngoài menu... Cứu mình với...