Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. quecui

quecui Thành viên

Được Like:
    95
    Các bác cho hỏi N70 thường code 0524129, v5.0705.3.0.1 muốn đọc tiếng việt tốt (k cài thêm font thì tốt hơn) thì fiar làm thế nào?
    - up fw thành loại support vietnam?
    - cài font
    các font tv mình cài thì đọc tốt nhưng các chữ cái có đuôi như g, q... toàn bị mất ở dưới, xem chán. Làm thế nào mà đọc tv được như con n73me là tốt nhất
    TKs các bác trước nhé :-c
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Đúng như bạn nói các chữ cái có đuôi như g, q... toàn bị mất ở dưới, xem chán nhưng đó là cách duy nhất, ko còn cách nào khác. --> phải cài font thôi, code ji cũng vậy à.
  3. viet029

viet029 Thành viên

Được Like:
    2
    về vấn đề này em gặp roai`.thực ra cũng không cần phải tạo thư mục mới đâu.bạn nên xóa hết các bài hát cũ đi rồi kiếm mấy bài chuẩn một chút copy vào trước.cho chạy một lượt và copy thêm nhạc vào là OK.mấy lần đầu em cũng bị như vậy tưởng thẻ làm sao. em tới tt bảo hành mất mấy lần liền mới tìm ra tại sao đó.vì còn bảo hành nên em chạy lại cả phần mềm máy luôn.anh cứ làm như vậy nhé!chúc anh thành công
  4. Shogun2104

Shogun2104 Thành viên

Được Like:
    0
    Con N72 của mình khi để chế độ rung, nhận được tin nhắn thì nó run liên tục lun, phải tắt máy rùi mật lại thì mới hết, khi nhận được cuộc gọi thì nó cũng rung như vậy nhưng khi nhấn nút nghe thì hết. Không biết có phải chế độ rung của máy mình bị hư không, có sửa được không, chi phí khoảng bao nhiu, mong các bạn chỉ giúp.kám ơn nha!
  5. 123vnn.net

123vnn.net Thành viên

Được Like:
    0
    Thắc mắc về N72 nhờ giải đáp

Có bác nào biết bật screensaver cho n72 ko? Em vào mấy forum xem cách : Menu=>tools=>themes=>option=>power saver=>chọn screensver nhưng em chọn power saver thì chỉ có" date and time " và "text" thôi!
    Xin các bác giúp em xin cảm ơn trước.
  6. nguyenphanbinhdl

nguyenphanbinhdl Thành viên

Được Like:
    0
    con n70 me của em bị mất security giờ lock phone ko được dậy làm sao hả mấy bác
  7. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    Con N70 ME của e dạo này chậm quá, vào menu hay tin nhắn thì nó phải load khoảng vài giây mới vào. các bác cho e biêt nguyên nhân và cách khắc phục với. Bộ nhớ thì vẫn còn nhiều
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Format máy lại 1 phát xem sao ;;)
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    format xong là bảo đảm rồi, mình cũng từng bị thế và có 1 cách thứ 2 là dùng Boost Mobile Free Software dl tại http://www.emobistudio.com/
  10. trongkham

trongkham Thành viên

Được Like:
    136
    máy của bạn khi để ở chế độ rung mới bị hiện tượng vậy hay là để chế độ nào cũng bị rung hoài.