Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    code của bạn đây 29180

bạn có thể dùng chương trình SmarMovie hoặc CorePlayer!
  2. cobecodon1189

cobecodon1189 Thành viên

Được Like:
    9
    Híc. cái điện thoại of e tự dưng nó hok chơi nhạc dc9 nữa. vo galert hok thấy có file hình hay file nhạc nào cả. vô múic cũng vây nhưng khi xài những chương trình cài thêm thì vẫn chạy ngon lành. vậy là sao?********? ai chỉ jum e zới. có chương trình nghe nhạc nào có thể ply in background như chưng trình của máy hok ah? nếu e cứ cố tình để xài liệu ó bị hư máy hok? zới lại có chương trình duyệt hình nào có thể chạy slide show full màn hình hok ạh? help me please!!!!!!!
  3. hieuhaui

hieuhaui Thành viên

Được Like:
    0
  4. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
  5. hieuhaui

hieuhaui Thành viên

Được Like:
    0
  6. tuantu310

tuantu310 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cài phiên bản mới rồi (7.1.30.9) mà cũng ko đc.....hic...bấm vào manager connection thì ko hiện các kiểu kết nối....mình đã cài lại nhiều lần mà vẫn như thế....xin giúp nha mấy bác....
  7. loveyounot

loveyounot Thành viên

Được Like:
    0
    Chắc dây cable có vấn đề rồi .....Đi mua cái Dây # sài, Xưa tui cũng bị như bạn
  8. cth_190682

cth_190682 Thành viên

Được Like:
    17
    N70 bật máy ảnh báo lỗi

Mình mở máy ánh báo lõi Unexpected error occurred.Power off the device and restart.Làm thế nào bây giờ các bạn ?
  9. cth_190682

cth_190682 Thành viên

Được Like:
    17
    Cho mình hỏi : Mình mở máy ảnh báo lõi Unexpected error occurred.Power off the device and restart.Làm thế nào bây giờ các bạn ?
  10. goldcat75

goldcat75 Thành viên

Được Like:
    0
    Cần giúp đỡ về N70 bị trắng màn hình. Máy của mình tắt máy đi bật lên có lúc bị trắng màn hình và bị treo máy, có lúc lại ko bị. Vào chụp ảnh cũng vậy có lúc được có lúc lại bị treo. Ai biết xin chỉ giáo giùm. Thanks!