Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. 123cba

123cba Thành viên

Được Like:
    0
    N70 Cài nhạc tin nhắn, báo thức (nhạc ngoài)

Tình hình là cái N70 của mình đã cài đc nhạc báo gọi đến (bấm vào bài nhạc chọn Set as ringtone). Nhưng cài nhạc cho tin nhắn & báo thức thì chỉ cho chọn các bài có sẵn trong máy (mấy bài default ở trong ROM của nokia), đã thử các cách sau:

-Nhạc tin nhắn: + Tools\profiles\vào edit profile chỉnh -> chỉ cho cài nhạc default :-s
    + click chọn bài nhạc, chỉ cho Set as ringtone =((

-Báo thức: chỉ cho cài nhạc default %-(

Đã UP FW mới nhất. Đã thử bỏ nhạc vào thẻ nhớ + phone đều ko đc

Vậy có cách nào cài đc ko? [-O<
  2. cth_190682

cth_190682 Thành viên

Được Like:
    17
    N70 bi mât 2 camera ?

ho mình hỏi : Mình mở máy ảnh báo lõi Unexpected error occurred.Power off the device and restart.Làm thế nào bây giờ các bạn ?
  3. 123cba

123cba Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là cái N70 của mình đã cài đc nhạc báo gọi đến (bấm vào bài nhạc chọn Set as ringtone). Nhưng cài nhạc cho tin nhắn & báo thức thì chỉ cho chọn các bài có sẵn trong máy (mấy bài default ở trong ROM của nokia), đã thử các cách sau:

-Nhạc tin nhắn: + Tools\profiles\vào edit profile chỉnh -> chỉ cho cài nhạc default :-s
    + click chọn bài nhạc, chỉ cho Set as ringtone =((

-Báo thức: chỉ cho cài nhạc default %-(

Đã UP FW mới nhất. Đã thử bỏ nhạc vào thẻ nhớ + phone đều ko đc

Vậy có cách nào cài đc ko? [-O<
  4. sathukobungu

sathukobungu Thành viên

Được Like:
    1
    Nhạc tin nhắn: + Tools\profiles\option\personalise\message alert tone\chọn
    nhạc báo thức k đổi đc đâu, dùng phần mềm mở rộng đi
  5. 123cba

123cba Thành viên

Được Like:
    0
    Thử rồi nhưng vẫn ko đc, chỉ cho chọn nhạc của hãng :-s
  6. hoang_trung87207

hoang_trung87207 Thành viên

Được Like:
    1
    Xin giúp em với mấy huynh!!!!
    :((:((:((Xin mấy huynh giúp cho em cái Key của LCG Lukebox v2.43 với số IMEI của đệ là: 356294013187579
    Và cho em hỏi tại sao em cài chương trình Smart Movies v4.15 khi nhập ****** zô thì vẫn coi không được vậy?
    XIN MẤY HUYNH CHỈ GIAO!!!!![-O<[-O<[-O<
  7. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    code của bạn 15075, bạn dùng jukebox 2.43 khi nhập code vào cũng bị thế thôi, mấy bản mới của LCG đều thế, đối với SmartMovie thì bạn dùng version 4.01 cũng được, còn jukebox bạn dùng 2.30 trở xuống nha.
  8. anhkhoinokia

anhkhoinokia Thành viên

Được Like:
    1
    đây củng là bệnh của mạch camera bạn ơi,nếu thiếu 1 trong 2 điện áp cấp cho camera máy sẽ báo t.hợp này,hoặc chạm đ.áp camera,chúc bạn thành công.
  9. anhkhoinokia

anhkhoinokia Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu chạy fw không hết thì hầu hết đều do cpu,vất vả và mạo hiểm đấy bạn ạ,chúc may mắn nhé.
  10. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Các bác có ai biết phần mềm tự khoá bàn phím nào mà nó chỉ khoá ở ngoài màn hình chính ko vậy.Ngày xưa em nhớ trong Forum mình cũng có nhưng mà tìm mãi ko thấy.Ai biết chỗ nào chỉ dùm em cái!!!! Hình như tên nó là "keypad lock" hay sao ấy.Nhưng mà em tìm mãi mà chẳng thấy