Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. emirates_2008

emirates_2008 Thành viên

Được Like:
    0
    Vào google bằng opera mini bị lỗi font

Mình sài N70 cài opera mini 4.2, mấy hôm nay tự nhiên vào google thì bị lỗi font TV VD: nh??m, s??n. Mình vào mấy trang khác thì bình thường, xóa đi cài lại vẫn bị, down bản 5.0 beta về vẫn không khắc phục được. Có ai giúp mình với?? Cảm ơn trước.
  2. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Thời gian trước cũng có lần Opera lỗi tương tự như vậy. Vài ngày qua, lỗi này lại xuất hiện trên phiên bản OperaMini 4.2 và ver mới nhất là 5.0 beta 2. Đợi vài ngày để Opera fix lỗi này bạn nhé.
  3. qcd

qcd Thành viên

Được Like:
    1
    bạn fomat cài lại thử xem không được là do bản này bị lỗi rồi
  4. musv2n

musv2n Thành viên

Được Like:
    96
    Oh mình cũng bị như thế , cũng cài lại , còn up lại FW cũng không hết.
    Bạn thử dùng tạm thế này xem nhé:
    Đến phần cuối trang google / đến dòng Xem google bằng giao diện / Bạn chọn Cổ điển , nếu phiên bản tiếng anh là Classic (bình thường là xem bằng giao diện di động) thì sẽ không bị hiện tượng trên nữa .Nhưng mỗi lần vào google lại làm như trên nên hơi phiền , dùng tạm vậy đợi đến khi opera fix lỗi.
  5. Funny_clock

Funny_clock Thành viên

Được Like:
    14
    Yên tâm ko fäi do máy bån!
  6. alexvickie

alexvickie Thành viên

Được Like:
    1
    N70 ko báo có tin nhắn

Khoảng 1 tuần nay tự nhiên con N70 của e đang dùng ngon lành tự nhiên dở chứng. Khi có call, báo thức thì vẫn rung + chuông như bình thường. Riêng có tin nhắn thì k có dấu hiệu cả luôn, trừ 1 cái biểu tượng tnhắn mới bé tí trên góc màn hình. E có để report deliver nhưg nó cũng k hiện lên cái bảng report như mọi khi, vào phần report trog message mới biết đã delivered hay chưa. E đã check trog setting của message rồi trog profile đều thấy tất cả bình thường.

Trong máy có khá nhiều thứ nên e ngại 4mat. Bác nào bít bệnh này và cách xử lý thì giúp e với ạh. Tks các bác!
  7. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    Bạn kiểm tra lại xem có cài pm nào liên quan tới tin nhắn ko nhé
  8. toivanthe_doncoi

toivanthe_doncoi Thành viên

Được Like:
    0
    n70 của mình bắt sóng 3G rât kém

mình đang dùng n70 mà thấy nó bắt sóng 3g kém quá. cùng một địa điểm mà n73 bắt rất tốt. nhưng nếu bắt được thì cũng không xem đươc tv. có ai đó giúp mình với :((
  9. ngage-qd

ngage-qd Thành viên

Được Like:
    2
    Bác cho em hoi down ChineseChess.v2.00.S60.SymbianOS-9.1-Retail ở đâu vậy?
  10. ngage-qd

ngage-qd Thành viên

Được Like:
    2
    Bác qmai cho em hoi down ChineseChess.v2.00.S60.SymbianOS-9.1-Retail ở đâu vậy?