Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. NGVCUONG

NGVCUONG Thành viên

Được Like:
    0
    n6680
    hỏi kinh nghiêm các bác tí màn hình 6680 lắp lẫn đc với nhũng máy nào thế các bác con của em trắc hỏng màn hình rồi. Cám ỏn các bác trc
  2. djtrungpk

djtrungpk Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn nói đúng đấy, máy N70 thiết kế kiểu nắp gập kẹp sim nên hay bị lỏng hoặc lệch, cách khắc phục của bạn là... lắp đi lắp lại đến khi được thì thôi!
  3. penalty

penalty Thành viên

Được Like:
    1
    Tui cũng bị tình trạng tương tự như eaglion, N70 của tui cũng không kết nối với PC, mới bị mấy ngày gần đây thôi. Tui đã remove và cài lại PC Suite (bản mới nhất) mấy lần, tui cài cả MobiMB Mobile Media Browser v3.5, khi cắm N70 vào Windows nhận được N70 (tất cả mọi thứ), nhưng bật PC Suite lên thì không kết nối được.
    Các bros giúp tôi cái nhé.

4. alexvickie

alexvickie Thành viên

Được Like:
    1
    Hiz, con N70 của e có dấu hiệu k thik ở cùng e nữa hay sao ý các bác ạh. Nó lại bị lỗi như hôm trc rồi. Và lần này thì k làm j bất thường cả. Các bác góp ý giúp e với là nên làm tnào bây h. E hiện vẫn rất hài lòg với con n70 này (tất nhiên trc khi nó bị lỗi). Tks các bác.
  5. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Lắp được màn hình của máy cùng đời 6680, 6681, 6630, N70, N72...bạn cứ mang ra cửa hàng người ta tư vấn cho
    Vẫn bị lỗi GPRS đó hả bạn, 4mat rồi mà vẫn bị thế ah. Giải pháp cuối bạn thử chạy lại FW xem sao.
  6. alexvickie

alexvickie Thành viên

Được Like:
    1
    K bác ạh. Lần này e chả làm j cả tự nhiên nó bị thế luôn. Thật potay. Bác có biết chỗ nào chất lượng tốt tốt mà gần khu hồ Gươm k bác nhỉ? Giới thiệu cho e với.
  7. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Gầm hồ Gươm thì không rõ nhưng chịu khó xuống 75C Nguyễn Du đi
  8. 0972124142

0972124142 Thành viên

Được Like:
    16
    mình đã làm như bạn hd nhưng ko đc mà mình thấy chỉ sim VIETTEL là bị còn sim mạng khác thì chưa thấy bị như thế
  9. kororo1989

kororo1989 Thành viên

Được Like:
    6
    N70 bị khởi động musicplayer khi vào web

Em đang dùng con N70ME V5.0737.3.0.1.Dạo này khi lướt web hoặc vào ýhoo thì cái musicplayer nó lại bật lên sau đó hiện lên rất nhiều số 4.Em đã thử format máy và thẻ mấy lần mà ko đc.Bác nào có kinh nghiệm về vụ này thì chỉ em với.Ko biết chạy lại firm thì nó có khỏi ko ạ.cảm ơn các bác nhìu
  10. exa

exa Thành viên

Được Like:
    1
    Hỏi kết nối 3G cho N70me

Cái dòng đỏ ở dưới cùng, sao mình ko tìm thấy nhỉ?
    Ai dung N70me thì giúp mình với nhé.
    Tks!
    Virgo thích bài này.