Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn thử format máy lại thử xem sao
  2. khoitt

khoitt Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cám ơn bác Thaiphong82hp và bác Cuong85 nhiều.Mình đã xem xét hết rồi, không có cài chương trình tự động gửi tin gì cả, có lẽ phải format lại máy thôi.
  3. Có chuyên mục thảo luận về máy N70 mà`, bạn dọc kỹ nha, vào đó mọi nguời sẽ cùng thảo luận để rút ra kinh nghiệm:D
    Good luck
  4. hiep

hiep Thành viên

Được Like:
    2
    máy bạn bị dính virut CommWarrior, trước tiên hãy format máy + diệt virut trên thẻ(hoặc format), rồi mới đút thẻ vào máy(trình diệt CommWarrior kô chạy được trên N70). Good luck!
  5. duyha777

duyha777 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn bị virut rồi . tôi thấy qua con này rồi, tốt nhất là lấy thẻ ra dùng đầu đọc thẻ nhớ format thẻ lai . sau đó format mảy rồi mới lắp thẻ vào . vì con này tự nhân bản lại nếu ta khởi động lại máy. nó tạo 1 folder chứa 2 tập tin .exe va 1.sis trong c/:sytem/bootdata . trong thẻ nhớ của bạn cũng vậy.
  6. anhthongay_nguy

anhthongay_nguy Thành viên

Được Like:
    2
    hi

Hehe Bac Duyha77 nói đúng đấy
    Tốt nhất bác format lại thẻ và máy là triẹtdeer nhatasss
    Khuyến cáo nên hạn chế bắn Bluutooth

hi
  7. kachiusa_K46

kachiusa_K46 Guest

nói chung N70 này dùng cũng khá,chỉ không thích cái nắp trượt phía sauu của nó thôi,lỏng lẻo quá
    nghe nhạc thì thêm jack AD-15 + headphone sony nữa>> tuyệt đỉnh,sướng cái lỗ tai!!
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Nói về AD-15 thì có anh em nào biết chỗ nào bán cái này ko?Kiếm mãi ko thấy đâu cả
  9. Tidu

Tidu Thành viên

Được Like:
    15
    hê hê, tui khoái con này vì nó quay fim mp4 lên đến 24f/s ngang với fim cho vcd rồi
  10. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Thế còn em N71 ! Nghe nói cũng là 1 Multimedia phone đấy ! Không biết nghe nhạc có hay bằng N70 hay 3250 không nhỉ ! Mình cũng đang ngấp nghé em này ! Các bạn cho ý kiến nhé !