Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Cảm ơn bạn ! mình xài thử fonts thư pháp bay bướm file sis 1.7mb cài ra hơn 3mb lận xài ok hết ko lỗi pm nào cả chỉ có cái chữ to tổ bố ! hix ! ớn quá !
  2. ntngan91

ntngan91 Thành viên

Được Like:
    0
    help me!cái N70 của e tự nhiên camera sau không chụp được,vào phần camera trong máy thì chỉ hiện camera trước không à! zậy là bị hư camera sau hay bị lỗi phần mềm mấy bác?
  3. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Như vậy là bị hỏng camera rồi,ra quán bảo nó thay cho cái lẫy điều chỉnh Camera ấy
  4. ntngan91

ntngan91 Thành viên

Được Like:
    0
    thanks bác! mà thay cái đó khoảng bao nhiêu bác?n70 của e bệnh nhiều wá!sạc không vô điện lun!
  5. nhan863240

nhan863240 Thành viên

Được Like:
    0
    không hiểu sao còn n70 của mình khi chơi assassin's creed nó cứ bị giật khó chịu lắm . có ai biết không
  6. nguyenphuocho

nguyenphuocho Thành viên

Được Like:
    370
    Bạn gửi trò đó lên cho mọi người test thử
  7. nhan863240

nhan863240 Thành viên

Được Like:
    0
  8. mytompro

mytompro Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho e hỏi hơi gà tý...vừa mua N70me..mua lại ạ..thấy rất tin tưởng mà mở máy vệ sinh ko thấy cái tem nào trên ôc các bác ạ...thế này là sao hay nokia n70 ko dan tem trên ốc sau máy ạ...thank các pro
  9. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Từ lâu bị mất nên không nhớ rõ.
    Nếu trên con ốc không có thì ngay các góc cạnh có không?
    Dòng máy N70/ N70me ( ra sau chừng ~ 5 tháng sau đó - kkho6ng nhớ rõ lắm ) thì cũng đã ra rất lâu. Đa phần là bung. Dòng máy này khá tốt nên bung ra vì vệ sinh chiếm tỉ lệ cao hơn nhiều lần so với bung ra để sửa chữa.

P/S : còn TEM thì .... tiền còn giả được huống chi là TEM :D
    mytompro thích bài này.
  10. mytompro

mytompro Thành viên

Được Like:
    0
    em search thấy có bác cũng ko có tem trên máy,1 số máy n73 cũng thế,pro nào đang dùng máy hay đã từng gặp trường hợp này jup e tý được ko....