Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    N70 "chập chập" rồi lại OK ???

4mat lại thì còn nói năng gì. Hôm rồi vì kẹt nên phải tắt máy nguyên 1 buổi, lúc mở lên lại thì mọi thứ trở lại OK. Lúc Bluetooth không khởi động được thì có vài phần mềm gỡ mãi không được, cài lại cũng không (EMap, Securuty...), PIN thì chỉ 24 tiếng là sạch bách, nhưng khi sau khi tắt máy 1 buổi, mở lại thì chạy "rẹt rẹt" mọi thứ, PIN 3 ngày mới hết. Xin chia xẻ kinh nghiệm này để Bác nào lỡ bị như thếthì thử xem sao.
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    BOTAY.BOCHAN.BOBUNG.COM.NET.... Luôn cho cái kinh nghiệm của bác.
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Thế máy bạn firmware bao nhiêu?Firmware mới nhất bây giờ là 5.06.16 đó,nếu máy bạn firmware cũ thì bạn thử up lên 5.06.16 xem coi nó bị tình trạng như vậy nữa ko?
  4. sona

sona Thành viên

Được Like:
    8
    Từ bữa mình đi cài lại fire ware mới về cảm giác là hình như pin xài mau hết hơn với lại tự nhiên chữ nhỏ xíu lại coi muốn đui luôn. Đã làm đủ mọi cách như chỉ dẫn mà chữ vẫn k lớn lên được . Khổ wé !
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Uhm,mình xài firmware 5.06.16 thấy pin chỉ xài được khoảng 1,5 ngày là hết à
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vào topic "Hướng dẫn tạo và sử dụng font TV cho S60.." đi sona
  7. sona

sona Thành viên

Được Like:
    8
    Bữa anh Tanthanh có gởi cho Sona mấy font chữ k biết cài vô máy có cải thiện dc k ? Sona có tham khảo phần đó rồi mà cũng vậy àh !
  8. chika7272

chika7272 Thành viên

Được Like:
    1
    Trước đây chú N70 của mình cũng bị như vậy, la do cài theme đó mà bạn, mình được bác qmai hướng dẫn chi tiết lắm, ở trong topic "thảo luận về N70" này thôi, bạn search xem nhé:D
  9. chika7272

chika7272 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác có ai biết chỗ nào bán jack chuyển để nghe tai nghe bình thường như headphone ko? hình như là jack 3,5 li đó? em muốn kiếm 1 cái để đi đâu cũng có thể nghe được nhạc của N70.:p
  10. sona

sona Thành viên

Được Like:
    8
    Uhm...Phải nghiên cứu lại thui. Nhưng mình thích thay đổi them lắm. Xem như là thời trang vậy đó. K có mấy cái them đó mình thấy giống như mặc đồ xấu ra đường vậy..hu hu