Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Đúng rồi,khi dùng FExplorer để Restart N70 lại thì máy sẽ bị treo máy đấy ;)
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Dùng SeleQ thì sẽ không bị.
  3. dung_buitien

dung_buitien Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy àh, de mình thử coi nhưng SeleQ sử dụng ko bắt mắt bằng FExplorer. Hehehe. Nhung noi chung la cảm on bac.:)
  4. Vi Tiểu Bảo

Vi Tiểu Bảo Thành viên

Được Like:
    2
    mình đã up FW của máy lên bản ngày 18/9 rùi,trùng FW với máy N70 ME,nhg mà lại thấy có người bảo là phải mất cái multimedia key mới đúng là ME,mình up lên theo web của Nokia và cũng ko có theme ME,mình phải cài riêng,vậy các bác có thể huớng dẫn mình lại 1 cách đầy đủ k,có bác malanh đã hướng dẫn nhg mình ko hiểu lắm và link có vẻ cũng ko xài đc
  5. huyminhsg

huyminhsg Thành viên

Được Like:
    0
    Minh muon xin phan mem goi day man hinh (fullscreencaller) va seleQ xai cho N70ME, huynh nao co thi cho minh nha.
    Da ta cac huynh truoc
  6. nemesisfx15

nemesisfx15 Thành viên

Được Like:
    28
    ko biết nữa nhưng mà em tháo cái nắm phía sau ra thì nó vẩn bị như thế mà cái chương trình camera chạy lên lại là cái camera phía sau mới đau chứ chả biết nó bị lổi gì luôn
  7. hungneo

hungneo Thành viên

Được Like:
    35
    sao các bác ko dùnng smartSetting để restart ,mìnnh dùnng thấy good
  8. gengzit

gengzit Thành viên

Được Like:
    2
    N70 chạy được file fash ko ?
    Nếu được thì dùng chương trình ji ???
    ò quên nữa, làm sao đọc được file *.doc mà hiện chữ tiếng việt, mình đọc được nhưng có một số chữ ko hình ô vuông, thế thì làm sao đọc được chữ đó ?:confused:
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    N70 có soft để xem được flash đó, bạn chịu khó search trên forum nhé.Còn muốn đọc được TV thì phải cài thêm font TV vào, tham khảo ở đây http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=44768