Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    bạn nào cài và xài thành công sòt Radom Ringtone 1.0 (người # gọi tới nghe nhạc) rồi thì chỉ dùm mình nha, sao mình cài và cr@ck ok luôn rồi nhưng khi gọi tới chỉ nghe tút tút... hichic
  2. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng cái plugins này nhé:

Download wma_ogg_plugin_v2

Hoặc xài chương trình FIVN v1.0 Plugin wma:

Download FIVN_v1.0_Plugin_wma

Đây là bản nâng cấp FIVN, cài đè lên bản v1.0 ở trên:

Download FIVN_Player_v2.11

Bản thân chương trình Music của N70 - N72 khi tìm kiếm file nhạc sẽ không thấy được file wma, vì vậy bạn nên đổi đuôi wma thành mp3 nhé.
    Để khỏi nhầm lẫn về sau này bạn nên tạo thư mục MP3 và WMA trong thư mục Sounds, rồi copy các file mp3 và wma vào thư mục tương ứng rồi mới tiến hành đổi đuôi wma nhé.

Have fun!
    :)
    hoabinh_a20 thích bài này.
  3. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    random ringtone là CT tự đỗi nhạc chuông mỗi khi có người gọi tới mà bạn
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn đọc lại các bài trước đã có hướng dẫn, cũng 1 FW nhưng bạn đổi sang code Châu âu thì có các thứ bạn cần.
  5. idiotbeer239

idiotbeer239 Thành viên

Được Like:
    0
    xin cheo , em la thanh vien moi cua dien dan , cac anh giup em ti duoc ko ? sao em ko mo cai gallery ra duoc vay ? Chup hinh van duoc , nhung ko mo gallery ra duoc ? Voi lai cac anh chi em cai link de down FW moi ve ( mien phi nhe ) , ko co thi thui vay , cam on cac anh truoc !
  6. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    Chịu khó đọc mấy trang trước đã nói về vấn đề này nhé!
    ở các bài trước có post bài rùi đó
    cả kinh nghiệm nâng FW nữa đó
    các cao thủ đều đã nói đến rùi,
    trang 14 hay 16 jì đó pác nhé
    thân!
  7. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Gallery không mở ra được ngay từ khi mua máy hay mới đây. Nguyên nhân chính thường là do trong máy của bạn có một tập tin video nào đó bị lỗi. Bạn dùng trình quản lý file nào đó chẳng hạn SeleQ, FE... vào và kiểm tra xem file nào đó bị lỗi và xóa nó đi là xong.
  8. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    các pác cho e hỏi là con N72 của e mỗi lần restart thì 0 auto mở eprofile (v2.24), các pác có bản eprofile nào autostart đc thì share e nhé ( cái smartprofile 0 chạy trên N72 đc !!!)
  9. wquan

wquan Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào có chương trình gõ tiếng việt cho N70 cho em xin với . Hiện nay em đang dùng fonfullvn đọc tiếng việt bt rồi chỉ cần phần mềm để gõ tiếng việt nữa thôi . Thanks các bác trước !
  10. danny83

danny83 Thành viên

Được Like:
    3
    các pác cho em hỏi làm thế nào để phân biệt N70 va N70 ME . em định mua nhưng ko hiểu ! thank's trước nhé !!!!!!