Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    em bảo đảm OK.em học ngành điện tử nên cái này là bình thường thôi,6C hợnC về dòng nên xài sẽ lâu hơn,chứ k ảnh hưởng gì đâu...khi nào # về áp thì mói có nguy hiểm.....các bác cứ xài ,5C chịu k nổi đâu,lên 6C đi(mà kiếm đc 6C Zin là hơn bị khó đấy,6c lô còn dở hơn 5C zin),vậy mà bi giờ vẫn có máy xài pin 4C(5B) cơ đấy!!!máy xịn ,nghe nhạc,chụp hình thì 4C(5B) chịu k nổi đâu, ..
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Chính xác là C:/System/apps/phone xóa cái folder phone đi là xong. Khởi động lại máy nữa.
  3. nickcarter_online

nickcarter_online Thành viên

Được Like:
    6
    Em dùng 6680 thì pin BL 5C cũng tạm ổn rùi . Cần thì mua thêm quả nữa , hết thì nhét vào .
  4. jimmy87

jimmy87 Thành viên

Được Like:
    82
    bạn nào cần mua pin 5c zin thì pm cho tôi nhé tôi còn 2 cục
  5. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    sao bạn tuấn có nhiều Pin vây?
  6. jimmy87

jimmy87 Thành viên

Được Like:
    82
    hihi hồi đó t đổi điện thoại hoài nên còn dư mấy cục pin zin vậy đó mà bạn nào cần thì pm cho mình nha thanks
  7. cucucu

cucucu Thành viên

Được Like:
    111
    híc! chắc thằng kỹ thuật hồi xưa mày mò cài fonts vo máy bị đụng treo máy từa lưa nên bi giờ nó lấy kinh nghiệm của riêng nó khuyên đa số anh em vậy mà. cái font nếu cài đúng chạy ổn định thì ảnh hưởng gì đến hiệu điều hành hả trời? có mình ở đó chắc mình hỏi mượn cái máy tính nó để xóa luôn cái tahoma giùm nó rùi.
  8. johnphong

johnphong Thành viên

Được Like:
    0
    Lỗi camera N70

Con N70 của mình khi trượt nắp camera để chụp thì 1 lúc sau tự động thoát ra ngoài, k thể chụp dc. Trượt lại hoặc mở manual phim camera va chup nhanh thi dc, k nó lại tự thoát. Như vậy là lỗi j vậy, mọi ng giup với
    Thanks
  9. nguyenduy

nguyenduy Thành viên

Được Like:
    1
    Mình tham gia nữa
    Trần Nguyễn Duy
    nick : nguyenduy
    dt : 0903950969
    from
  10. nguyenduy

nguyenduy Thành viên