nTT DoCoMo HD-Video

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi zian, 20 Tháng tám 2008.

1. yutada

yutada Thành viên

Được Like:
    61
    xin lỗi nhé! đã có vài người cần down và đã có yêu cầu nhưng lại không được trả lời, vậy có phải chờ tới khi bị nói là thiếu trách nhiệm mới nhào vô phải không? Hoạt động trên quen biết thì tôi không quan tâm, nhưng nếu đã cho người ngoài vào thì phải cho người ta down hoặc chí ít cũng Note giùm 1 câu là quên pass hoặc chờ up cái khác...như vậy người chờ được down cũng chả có gì phải phàn nàn. Tôi cũng chả muốn tranh cãi làm gì, bởi vì quyền quyết định là của quản lý OK. Như vậy bạn có thể xóa mấy cái tranh cãi nãy giờ được rồi đấy. Chắc bạn cũng không muốn cái topic này thành nơi cãi vả.
  2. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Chẳng ai muốn cãi vã cả, tôi đã nói rỏ là DavidRain đi từ Bắc vào Nam trong vài ngày nay, và những người mà cậu trích dẫn trên cùng với cậu đã down file đó trong lúc David có thể nói là bận bịu không có thời gian online. Cậu ấy đi từ thứ 4 đến thứ hết ngày thứ 6 để họp mặt cùng anh em trong này.

Có nghĩa là cậu ấy chưa thấy các câu hỏi, yêu cầu pass của các bạn nên chưa reply kịp thời.

Những bạn trên kia có thể đang chờ đợi David Rain vào reply, còn cậu thì ko đợi được, phán ngay 1 câu vô trách nhiệm. Có phải cậu quá vội vàng, hấp tấp ko?

Thật ra vấn đề vô cùng đơn giản, chỉ cần cậu đặt câu hỏi và chờ đợi một vài hôm.(cái này vô tình trùng vào lúc DavidRain bận việc). Nếu DavidRain ko bận vào Nam thì tôi cá chắc với bạn là bài của bạn sẽ được reply trong vòng chưa tới 24h.

Anh em trong đây đều yêu quí DavidRain nói riêng và các anh em khác nói chung, cậu mới vào nên ko biết người ta uy tín ra sao đã phán như vậy. Lỗi của cậu ở chổ đó.

Thôi thì chờ David vào, chúng ta chấm dứt nói qua nói lại tại đây đi!
    SaLemb thích bài này.
  3. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    @yutada: xin lỗi mình ko cố gây flame..nhưng thấy những gì bạn nói trên thì bạn thật là một người thiếu kiên nhẫn....tại sao bạn ko pm cho bác David hỏi pass roài đợi 1 or 2 ngày gì đó...mà lại lên đây gọi người ta là thiếu trách nhiệm
    xin lỗi pác. phim Transformer 2 ko phải là một phim không ai bik...pác lên google search thử đi nó ra cho pác bao nhiêu cái link down trailer...phòng khi trường hợp pác thiếu kiên nhẫn chờ đợi pác David reply
    khangduybeo and THANGIOP like this.
  4. Anluulac

Anluulac Thành viên

Được Like:
    20
    to yutada:đâu phải ai cũng có time để mà online sưốt trên diễn đàn đâu bác, bác phải thông cảm cho ae chứ, ae đã muốn chia sẻ với nhau thì có cái pass giấu làm chi cho mệt vậy? chẳn qua là ae có việc nên quên hay không post kịp cho mọi người thôi.
    em thì không có điều kiện để đóng góp như ae, nhưng e vẫn cảm ơn sự nhệt tình của ae lắm chứ=D>
    levin and khangduybeo like this.
  5. solo7

solo7 Thành viên

Được Like:
    16
    Mấy Clip trên sao mình tải đúng vào máy rồi mà máy lại không nhân đc file nào hết mấy bạn nhỉ?
    Mình sài SH905i, nhạc tiếng chỉ có chép max đc 400/400 bài, ko lẽ nhạc hình chỉ có 30/30 video clip sao?
    Bạn nào biết, xin giúp đỡ mình nha
    thanks
  6. naki

naki Thành viên

Được Like:
    31
    ty của e :( kím cho e clip bài beautiful girl đi :( của thằng nào mụp mụp đen đen ấy :( wên tên rồi :( xie xie ty trc' :))
  7. naki

naki Thành viên

Được Like:
    31
    đa tạ ty >:D< hahaha
    minhhoang thích bài này.
  8. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    oai..em tìm mãi mấy clip của within temptation...mê giọng hát sharon wá
  9. convitnho

convitnho Thành viên

Được Like:
    0
    hình như có mấy clip bị hư phải không bồ?
    vd :kanye west,7 feat Kim đó.
    bạn nào kiểm tra thử xem!
    thanks
  10. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    noi' rõ và quote đi bạn, nêu' hư mình sẽ reup