Ở Hà Nội SE chỗ nào sửa đảm bảo nhất

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi hungdongnhan, 15 Tháng mười hai 2005.

1. hungdongnhan Thành viên

Em có con P910i bật lên nó vẫn nhận Sim cột sóng vẫn đầy mỗi tội ko tìm đc mạng đang tính mang ra hàng sửa nhưng ko biết ở đâu.Em lập chủ để này mong ae nào biết thì giới thiệu cho em với.Em cảm ơn nhiều
  2. calvinklein1407

calvinklein1407 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn có thể thử đem qua 276 bà triệu thử xem sao ...gặp anh ZAGO
  3. Tu lun

Tu lun Thành viên

Được Like:
    6
    Ra 276 Bà triệu gặp anh Đức hay bạn ra ST ở 88 Trần Hưng Đạo là OK mà.
    Xin lỗi các anh em nếu có gì động chạm đến ai đó, em biết thì em giới thiệu vậy thôi. Chúc vui
  4. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    Các bác chú ý. Hiện tại có rất nhiều máy Trung quốc chất lượng thấp đang bán tại VN dùng rất trục trặc nhất là loại nút quay bên cạnh máy mầu ghi giống P900 bảo đảm là hàng nhái 100%. tôi xem ở nước Wep ngoài nó vẫn là 500 mỹ tức là 8 triệu VND chưa tính thuế và lãi của bọn nhập khẩu. nếu ở VN bán 7 triệu thì hơi nghi ngờ......
    Cơ quan tôi có mấy người mua phải bị rất nhiều bệnh không thể khắc phục được....
  5. N 8890

N 8890 Thành viên

Được Like:
    4
    276 bà triệu thì tôi không biết như thế nào nhưng khuyên bạn chớ mang ra 88 trần hưng đạo nhé, bọn nó là dũng sĩ diệt SE đó nhất là P900.:confused:
  6. bluetooth

bluetooth Thành viên

Được Like:
    0
    P900 7T thì phải là hàng xịn Made in France chứ bác . P9 dạo này rẻ rùi , ai ko biết chọn mua nhầm hàng Tàu thì ráng chịu thôi....
  7. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    hình như là thế này cơ bác taolatao à, em có thằng bạn bán ĐTDĐ nó thay cho người ta vỏ của P910 vào máy p900 ngon ơ khác sau đó nâng cấp lên p910i chạy bình thường, nhưng cài phần mềm MP3 thì không được cái nút Jodial thì đúng là màu ghi. bác xem kĩ xem máy của các bạn của bác?
  8. sources

sources Guest

Hihi, phần mềm thì mình o biết chứ phần cứng thì chỉ 41A LQS là mình cảm thấy okie nhất thui.
    Các Mod đừng nghĩ em quảng cáo cho 41A nhé. vì bạn hungdongnhan vbmenu_register("postmenu_252232", true); hỏi mà.
  9. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    Bọn trung quốc nó còn thay cả ổ cứng từ 16M lên 64M cơ ....... đại để nếu mua các bác phải bảo hành đúng chủng loại nữa.
  10. MQC

MQC Thành viên

Được Like:
    1
    Đang cần thay cái màn hình của P900 bị vỡ, nhờ các bác chỉ chỗ và giá luôn với.
    Thanks các bác