Ở Hà Nội sửa máy Samsung ở đâu tốt nhất???

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi fire_stork, 31 Tháng một 2015.

1. fire_stork Thành viên

Tình hình là Năm hết tết đến rồi. Chuẩn bị về quê ăn tết nên e muốn sắm 1 Em samsung Note4 cho bằng bạn bằng bè .Qua tìm hiểu em thấy nhật cường đang có chương trình khuyến mại x2 bảo hành từ 12 tháng lên 24 tháng, rơi vỡ, ngấm nước vẫn được bảo hành cùng chương chình thẻ cào đi london xem ngoại hạng anh . em chưa mua máy ở nhật cường bao giờ nên nhờ bác nào đã mua máy ở đây vào cho em xin cái đánh giá?
    thanks các bác nhiều
    Chỉnh sửa cuối: 31 Tháng một 2015
  2. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    cũng mới đọc trên báo có vụ mua đt ở nhật cường bốc thăm trúng chuyến du lịch london, còn vụ bảo hành kia em ko rõ, bác qua thử xem được thì múc, 24 tháng quá được
  3. letuandong

letuandong Thành viên

Được Like:
    0
    Máy ở nhật cường thì bác yên tâm về chất lượng.cái x2 bảo hành ngấm nước, rơi vỡ cũng bảo hành là mình phải bỏ thêm tiền mua bảo hành .
  4. kieunguyen2

kieunguyen2 Thành viên

Được Like:
    0
    tôi ko tin, nó nói thế đến lúc đến lại ko dc bảo hành thì vỡ mồm
  5. fire_stork

fire_stork Thành viên

Được Like:
    4
    bác nào mua hàng ở nhattcuong mà bảo hành rơi võ chưa. xác thực cho em cái thông tin này với?
  6. letuandong

letuandong Thành viên

Được Like:
    0
  7. flyindance

flyindance Thành viên

Được Like:
    1
    mới mua cho mẹ cái zefone 5 ở nhatcuong đây. mà dùng ko cẩn thận làm rơi hỏng loa ngoài. đến bảo hành bình thường luôn mà làm việc khá nhanh hôm sau là em lấy đc máy rồi.
  8. kieunguyen2

kieunguyen2 Thành viên

Được Like:
    0
    cái gói này so với trên thị trường thì nó kiểu như là gói bảo hiểm cho máy ấy nhỉ, không biết là mình mua ở chỗ khác có đc mua ko nhỏ
  9. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    em thấy mọi người hay kháo mua ở nhật cường thì được bảo hành tốt, bác thử qua xem
  10. letuandong

letuandong Thành viên

Được Like:
    0
    thích nhất cái gói bảo hành toàn diện. bỏ ra 1 tí tiền mùa mà đung yên tâm