OffScreen Speedometer Touch - Đo vận tốc

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG DU LỊCH, BẢN ĐỒ, GPS' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. tichau Guest

2. Duny_Duny18

Duny_Duny18 Thành viên

Được Like:
    1
    mình không hiểu đo tốc độ cho cái gì bạn có thể nói rõ hơn cho mình được không. thank
    sitrum thích bài này.
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Dùng để đo tốc độ khi mình di chuyển đó bạn, vd như khi bạn đang ngồi trên xe ( xe máy hoặc xe hơi ) và muốn xem thử coi xe đang chạy với tốc độ bao nhiêu thì chạy soft này lên và chờ nó kết nối với GPS rùi kiểm tra xem sẽ rõ :D .
    toi_tay and bjnhonebj like this.
  4. shion_uzuki0704

shion_uzuki0704 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn ơi, sao mình down về chép vô máy không chạy được vậy? Nó báo là không hiểu file, mình đã đổi đuôi thành .jar cũng vậy luôn :-(.
    sitrum thích bài này.
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Bạn down về máy tính rồi dùng 1 cái chương trình giải nén nào đó như RAR , ZIP rồi bung nó ra thì sẽ được file cài đặt dạng .sisx . Thân !
    sitrum and shion_uzuki0704 like this.
  6. shion_uzuki0704

Được Like:
    3
    Mình down về rồi, giải nén ra thì nó báo lỗi là không giải nén được bạn ơi, nó báo là không có file nào 8-}.
    sitrum thích bài này.
  7. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Do lỗi file đính kèm nên bạn phải dùng chương trình 7zip để giải nén , mình test thử vẫn OK mà !:(
    sitrum and tichau like this.
  8. shion_uzuki0704

Được Like:
    3
    Tình hình là mình đã down về rồi, và đổi đuôi rar thành sisx, cài vô máy ok rồi :D. Nhưng mà sao mở lên giao diện chương trình nó chỉ hiện số 0 đầu tiên chớp tắt như trong hình ở trên, mình bấm chọn đơn vị km/h hoặc mph thì ok, nhưng sao lúc chạy xe không thấy nó lên tốc độ :(, thoát ra giữa chừng thì thấy điện thoại hiện đang kết nối GPRS và có biểu tượng kết nối vệ tinh mà :-(. Bạn biết cách dùng cái này thì chỉ mình với, thanks bạn nhiều nha :D.
    sitrum thích bài này.