Patches dùng để tắt tiếng bip khi ghi âm (dành cho phone đã hack)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi tichau, 25 Tháng năm 2009.

1. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Có cùng câu hỏi giống bạn maximux3000, bạn nào có file tắt tiếng Beep khi ghi âm cuộc gọi cho N85 ( dùng Total Record ) thì share cho mình với ha. Thanks.
    nhienthu1973 and adangquyenbg like this.
  2. vinapco

vinapco Thành viên

Được Like:
    18
    Tôi dùng E72 sau khi hack phone xong đã thêm phần tắt tiếng beep khi ghi âm thì thành công (hoàn toàn không nghe tiếng beep khi ghi âm) nhung lại mất luôn cả tiếng báo cuộc gọi chờ trong khi mình liên lạc, thành ra tôi bij nhớ nhiều cuộc gọi. Bác nào biết cách làm sao để để xử lý được 2 vấn đề trên cùng lúc không bạn ợi Bạn nào biết xin chỉ giạo Thanks

Cảm ơn bạn, mình dùng file này của bạn, chạy tốt trên tất cả các ứng dụng ghi âm cuộc goi cho E72, tắt tiếng beep hoàn toàn, nhưng lại không nghe thấy tín hiệu báo cuộc gọi thứ 2 (cuộc gọi chờ) có cách nào xử lý không bạn ơi ? Thanks
  3. thanhpc16

thanhpc16 Thành viên

Được Like:
    4
    Thanks nhé! Mình đã Apply trên E52, thấy rất ổn. Tuy nhiên khi mình nghe lại thì thấy thỉnh thoảng file ghi âm bị cắt mất 1 vài từ, chắc là lúc đó nó tự động ngừng ghi âm để tắt tiếng Pip thì phải...:14:
    adangquyenbg thích bài này.
  4. dinhhaiyt1

dinhhaiyt1 Thành viên

Được Like:
    241
    có ai hướng dẫn em làm thế nào được ko ạ
  5. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    trước tiên phải hack phone, cài phầm mềm ghi âm cuộc gọi (ví dụ: total recall...) rồi chép file patch vào rompatch, apply nó lên, thế là xong.
    (khó hiểu quá phải không?)
    adangquyenbg thích bài này.
  6. ali_33_2k

ali_33_2k Thành viên

Được Like:
    30
    Mình có chung tình trạng với bạn. Vẫn đang chờ đợi
  7. changhinh

changhinh Thành viên

Được Like:
    12
    mình chưa có của E71, có bạn nào cho với nhé. Thanks
  8. Foxie

Foxie Thành viên

Được Like:
    4
  9. trunganh412

trunganh412 Thành viên

Được Like:
    0
    Ai share cho em patch dùng cho N82 với,em dùng bản ở trên đầu tiên bị lỗi
  10. namboil80

namboil80 Thành viên

Được Like:
    0
    Ban ơi có được đâu.

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Mình dùng e72.
    đuôi .sis co mà.

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Anh em nào giải quyết được vấn đề tiếng bíp trên e72 làm ơn pm cho mình : namboil80@gmail.com

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:12 AM ----------

Ai share cho em patch dùng cho E72

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

patch tắt tiếng Bip cho E72 .
    Anh em nao đã lam duoc chi cho minh voi.