Xin giúp PC không nhận điện thoại HTC Inspire mặc dù đã cài đúng driver

Thảo luận trong 'HTC' bắt đầu bởi tieuchichi, 14 Tháng chín 2013.

1. tieuchichi Thành viên

Máy mình do vọc unlock bootloader,root ,recovery sao ko biết ,h` nó bị treo logo HTC.Mình vẫn vào bootloader được nhưng thử up lại rom ship/stock cho máy thì ko dc. Do máy điện thoại không kết nối được với PC, mặc dù trước đó mình đã cài đúng driver, vào bootloader PC vẫn báo là có thiết bị Android HTC trong phần Device Manager của PC. Nhưng khi flash ,or sử dụng bất kỳ chức năng nào thì nó cũng báo là ko nhận ra device" nghĩa là ko nhận ra là có kết nối dt với pc. mình thử flash lại dùng sdcard ,đã chép rom ship/stock vào thẻ nhớ (format thẻ nhớ qua FAT32 rồi ,h` thẻ nhớ trống trơn). sau đó vào Recovery để update lại rom từ thẻ nhớ thì máy báo là: E:/signature verification fail ... Mình cũng thử lên mạng tìm cách fix lỗi này nhưng các cách đều bắt buộc fai connect PC. mà hiện tai thì PC không connect dc dt mặc dù nó nhận ra có thiết bị kết nối.
    Xin mọi người giúp em cách fix các lỗi này ah...tks all
    ACE PVT SHIP S-OFF RL
    HBOOT-0.85.0019
    MICORP-0438
    RADIO-26.03.02.26_M
    EMMC-BOOT

....
    FASTBOOT
    RECOVERY
    FACTORY RESET
    SIMLOCK
    IMAGE CRC

đây là màn hình HBOOT của mình...
    @Lúc vào HBOOT ,em check bên PC thì phất hiện là PC chỉ nhận USB MAss storage của dt thoai, ngoài ra không nhận thêm gì hết. Em nghĩ chắc có lẽ em quên check USB debugging lúc Root máy và quên uncheck Fastboot.
    H` em muốn enable USB debug va disable Fastboot thì làm sao đây mọi người....Máy dt bi dang bị treo logo nha moi người...tks