Phá băng thông mimax tháng 12/2014 thành công android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi hoangvchung, 4 Tháng mười hai 2014.

1. hoangvchung Thành viên

Hack băng thông mimax 3g viettelCách hack băng thông mimax viettel tháng 12/2014.
    Cách hack này sử dụng phương pháp sử dụng phần mềm giữ mạng trung gian, hoạt động trên máy chạy hệ điều hành android, nếu bạn sử dụng pc chỉ việc kết nối pc với máy android rồi hưởng thụ thôi :)
    đầu tiêng bạn tải phần mềm hack băng thông mimax viettel về.
    Tải phần mềm hack về tại đây.
    Kéo dài chuyên mục hack băng thông mimax viettel 12/2014 dài bất tận.
    Hack băng thông mimax viettel câu chuyện bất tận.
    Đảo qua một số diễn đàn nổi tiếng ở việt nam, câu chuyện hack băng thông viettel thông là một chủ đề nóng hổi được nhiều người quan tâm, tại sao lại như vậy?
    Tất nhiên lý do chính có lẽ không phải nằm ở túi tiền, vì nhiều người sẳng sàng bỏ ra 70.000 để sở hữu gói truy cập internet tốc độ cao, nhưng sao 1 ngày sử dụng, bạn lại quay về mặt đất với tốc độ rùa bò. Tốc độ, hay nói chính xác là băng thông trước và sau khi bóp băng thông quả là một trời một vực.
    Phần mềm này có tác dụng là giữ mạng, sau khi bạn tải phần mềm này về cài đặt, vào bên trong bạn bật tất cả đề là ON.
    Như vậy nó sẽ làm cho mạng bị loạn ngoài ra còn có chức năng đo tốc độ mạng, tiện cho các bạn test tốc độ mạng sau khi hakc thành công.
    Nhớ là bạn phải ở nguyên trong ứng dụng một lúc lâu, nếu có thông báo gì thì bạn cứ ấn OK hết nhé.
    bước tiếp theo bạn bật 3G lên nhơ là để WCDMA only.
    vào cài đặt, không dây => các mạng di động.
    Sau đó bạn có thể truy cập thả ga với tốc độ cao .
    cách này mình đã test thành công vào thời điểm viết bài này, cuối tháng 11, đầu tháng 12.
    cảm ơn các bạn đã đọc bài viết.
    xem thêm soi cầu loto 5/12/2014 mới nhất
    và câu chuyện hack băng thông viettel lại kéo dài bất tận, tìm ra cách hack => chia sẻ => nhà mạng fix => lại tìm ra cách hack.và để nối tiếp serie nhiều tập này, hôm nay một ngày đẹp trời cuối tháng 11 đầu tháng 12/2014 tôi xin chia sẻ với các bạn một cách hack băng thông viettel mình đã thử và thành công.