Phần mềm bản đồ định vị Vietmap GPS S17 Touch for S60 5th

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG DU LỊCH, BẢN ĐỒ, GPS' bắt đầu bởi minhtue, 18 Tháng tám 2009.

1. Bao_Phong

Bao_Phong Thành viên

Được Like:
    17
    Tichau cho hỏi , mình có con Samsung 8910i
    Bản này chạy tốt trên 8910i chưa vậy.
    Thân
  2. hacodon1980

hacodon1980 Thành viên

Được Like:
    0
    Hĩ mình cũng vậy đó,chán quá,toàn dẫn đường bằng tiếng anh thôi
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Có chức năng hướng dẫn bằng ngôn ngữ tiếng Việt đó bạn, vô phần cài đặt để đổi. Nếu không được thì vui lòng tải trọn bộ data từ trang chủ của nó để có đầy đủ dữ liệu ha. Không cài soft cài đặt từ trang chủ, chỉ lấy phần dữ liệu thui nha.
  4. quangtien_bk

quangtien_bk Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cài cho 5530 cũng bị vầy nè, không bít cách nào khắc phục đây :(
  5. trongphuc166

trongphuc166 Thành viên

Được Like:
    0
    ko dau c6 xai dc do ban minh cung dang xai c6 ne

cai ban nay su dung dc 99 ngay thu cac ban.giong noi tieng viet cai c6 hay n97 ok het
  6. tichau

tichau Guest

doan39@ and vuongducking like this.
  7. Tracy_Luong

Tracy_Luong Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi các mem có ai test cài đặt thành công cho N97 mini FW. 12.011 chưa?**** máy mình đã hack hoàn chỉnh và down thẳng file gốc và data trên Viemap.vn, cài xong toàn báo lỗi "Memory is full" có cài luôn Ver của ChieuTruc fix lỗi memory full luôn nhưng vẫn không khắc phục được.... N97mini Fw thấp hơn 12.011 thì mình cài thành công, không biết có phải lỗi FW không ai đã test xin cho mình biết ý kiến,,,,,,,,TKS
  8. tichau

tichau Guest

Bạn remove hết đi,kể cả data luôn.Sau đó tiến hành cài lại bản fix lỗi của admin ChieuTruc,rồi chép data vào thử xem có hết không ?
  9. doan39@

doan39@ Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn cài đặt bản fix lổi của bạn Chiêu Trúc trước vào thẻ nhớ,xong rồi chép data gốc vào thư mục đã cài,mở lên cho nó chạy,khi nó hỏi đk thì thoát ra rồi vào lần nữa là ok full luôn.(nên cài vào thẻ nhớ hay bộ nhớ chung để ram còn trống nhiều vietmap mới chạy tốt).you ok.
  10. Tracy_Luong

Tracy_Luong Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai post lại dùm cái file Fix lỗi Memory Full toàn down về giải nén báo lỗi.