Phần mềm mới hay cho android

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi rock&roll, 13 Tháng ba 2012.

1. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    bạn nào dùng rồi cho ý kiến nào...$-)$-)$-)
  2. XuanDiep_213

XuanDiep_213 Thành viên

Được Like:
    6
    cho mình hỏi cái này tính phí sao vậy ....? mình đang dùng thấy hay muốn nâng cấp bản tính phí mà sợ ko biết cái nó trừ tiền... :(
  3. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    bạn yên tâm rằng phần mềm này ko tự động trừ tiền hàng tháng, không tự động gia hạn khi ko được sự đồng ý của người dùng.
    nâng cấp trả phí qua mạng di động 10k/thang hoặc có thể mua cả năm giá 100k.
    bạn có thể dùng bản quyền 1năm NQ-security cũng sẽ kích hoạt cho cái SecrectBox này luôn, tiện lợi hơn nhiều...:D
  4. XuanDiep_213

XuanDiep_213 Thành viên

Được Like:
    6
    hôm nay vô lớp thấy thằng bạn mình cũng xài SecrectBox này...hihi, mình kích hoạt thử ngồi vọc cũng hay...thanks bác nhé...mai mốt có pm nào hay giới thiệu với nhá. ^^
    vitxiem02 thích bài này.
  5. vitxiem02

vitxiem02 Thành viên

Được Like:
    8
    hơ hơ, bác chủ thớt có mấy cái hình ẩn độc quá, nhìn loá hết cả mắt, thảo nào phải dùng phần mềm Secret Box này để ẩn, không khéo lại có cả ảnh nude của bác chủ í chứ. Thanks bác nè...
  6. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    cái này ẩn là an toàn...khó ai biết được, biết cũng ko vô được, cố gắng truy nhập sẽ bị máy chụp hình lại làm bằng chứng...có mà tiu nhé..^^
  7. XuanDiep_213

XuanDiep_213 Thành viên

Được Like:
    6
    ơi ơi..bác chủ ơi, làm sao để đăng kí key 3 tháng ....? mà bao nhiêu tiền ? 1 năm có mắc lắm ko ? b-(
    vitxiem02 thích bài này.
  8. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    cái này bạn ra vienthongA, tgdd, phước lập mobile cũng có bán lisence =>3 tháng đó bạn....^^
  9. XuanDiep_213

XuanDiep_213 Thành viên

Được Like:
    6
    cái này ẩn file rồi có mở bằng máy khác được không ? vd mang thẻ nhớ qua máy khác á... :D
  10. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    để tránh trường hợp copy dữ liệu...nên chỉ có pm NQ mới mở đc file ẩn thôi, khi ẩn nó sẽ mã hóa dữ liệu của bạn...(*)