Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zima

zima Guest

tôi dùng smartmovie 2.72 cho 7710 nhưng sao khi chạy file .avi nó giật thế nhỉ, có ai chỉ giùm tui không?
  2. chaoemcho

chaoemcho Thành viên

Được Like:
    4
    HEHE 7710 chỉ được thế thôi.... em thử chán rồi
  3. hanny

hanny Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng các anh ơi Smartmovie đâu có sài được cho s80 đâu , em chạy hoài cho 9210i đâu có đc toàn báo "try again late " thôi....! anh nào bắn được rui` chỉ giúp em với thank!
  4. hanny

hanny Thành viên

Được Like:
    0
    có đại ca na`o cao thủ nao` giúp em với , em chẳng làm được bó tay rui` . muốn cài untra mp3 và smart quá mà mãi ko cài đuợc trởi đã nong lai càng nóng thêm hix hix....!
  5. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    smartmovie dùng cho s80 tốt mà bạn . Mình đang sử dụng N 9500 coi phim tốt lắm mà .
  6. zima

zima Guest

oái, con 7710 em nghe nói hỗ trợ multimedia tốt lắm mà các bác ơi, sao coi smartmovie lại bị giật nhỉ.
  7. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

bàn phím bluetooth for N7710

Bây giờ bạn có thể kết hợp điểm nổi trội của 7710 là màn hình độ phân giải cao(640*320 widescreen) với một bàn phím không dây Nokia SU-8W hoặc bất kỳ để tạo thành một máy vi tính xách tay có đủ khả năng word,sheep, powerpoint, pdf, ebook, chơi game flash và Java thoải mái...hêhehe
    xem ảnh
    Để dùng với bàn phím có driver tiếng việt thì vào đây xem
    http://my-symbian.com/forum/viewtopic.php?t=21558

Các file đính kèm:

actifosi thích bài này.
  8. longwaveus

longwaveus Thành viên

Được Like:
    6
    Lâu rồi ko thấy có chương trình gì mới cho 9500 nhi?
  9. hanny

hanny Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng anh đã thử sài cho 9210 chưa? đâu có đuợc đâu toàn báo lỗi thôi... ! em bắn thử vào máy con rồi con nào cũng báo lỗi giống như nhau thôi.smartmovie cho và unltra ko dùng được sao lai thê nhi? lạ quá...
  10. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    Hầu hết các Apps ở đây em thấy bên iphone-forum có rồi,tuy nhiên em đang cần crack Psiloc Hotspot Finder cho con 9500 của em.Bên Iphone ko có crack !!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.