Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    SM cho 9500 thì phải chọn bản cài cho S80 mới dùng được,mình chạy rất tốt nè.Còn vụ bị giật hình là do bạn convert trên PC chưa chuẩn thôi-ngoài ra khi chạy SM thì close các ứng dụng như kiểu SMS guard hay là Blacklist lại bạn nhé !
  2. zima

zima Guest

Bạn cho mình hỏi muốn convert chuẩn thì để các thông số thế nào cho phù hợp nhỉ, mình dùng 7710. Thanks!
  3. sony17

sony17 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin phần mềm SmartMovies của PC dành cho 7710

Các bạn nào co chương trình trên thì gởi cho mình ha .Bạn nhớ kèm theo crack luôn nha.
    các bạn gởi theo email : twlaf17@gmail.com
    Cám ơn tất cả
  4. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    có anh em nào sử dụng email trong Nokia 9500 chưa vậy? mình sử dụng gmail khi nhận mail thi rất tốt nhưng khi gửi mail thi ko thể gửi được anh em nào sử dụng rồi xin chỉ dẫn . Cám ơn
  5. hoangax

hoangax Guest

ai có bộ gõ tiếng việt cho 9500 cho mình xin được không ?
  6. tommytran

tommytran Thành viên

Được Like:
    0
    thắc mắc về con 7710 ??????????

theo như lý thuyết thì 7710 là s90 nhưng tại sao có 1 số app cài vào thì ko chạy được
    S80 là những lọai máy gì vậy các bác?
    bác nào có app hay tất cả những gì hay về 7710 (app, game,theme......)
    giúp mình với nhé
    Nhất là app Từ Điển đó...
    thanks a lot
  7. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    1-Nokia S90 là dòng máy Nokia đầu tiên có màn hình cảm ứng-có thể so sánh với Symbian UIQ như P900-P910i.Tuy nhiên dòng máy này mới ra cho nên Apps/Games còn rất hạn chế vì chưa có nhiều hãng phát triển ứng dụng cho dòng máy này.Tốc độ khá chậm và hay treo khi chạy ứng dụng là nhận xét về con này.
    2-Nokia S80 được hiểu là những dòng máy Nokia Communicator-thiết bị đa phương tiện cao cấp ví dụ như Nokia 9110-8210-9210i-9300-9500...
    Thực tế cho thấy Apps và games cho hai dòng này quá hiếm so với Nokia S40.
  8. travelmate

travelmate Thành viên

Được Like:
    0
    Bac nao biet su dung Fax tren Nokia 9500 huong dan cho anh em su dung cai.
    Thanks
  9. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

tại vì sao S80 chạy trên 7710 S90 được

Quá đơn giản vì 7710 có độ phân giải màn hình(640x320) tương tự 9500 (640x240), một số phần mềm đơn giản không cần dùng đến bàn phím chạy được nhưng sẽ bị co màn hình. Đồng thời thì một số nhà phát triển tưởng 9500 có màn hình cảm ứng nên anh em S90 được dùng ké. Tuy nhiên ít phần mềm free thật. Tớ phải bỏ một số USD để có phần mềm từ điển Anh-Anh và một số ứng dụng cũng như themes đẹp.
  10. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Thêm cho 7710

Cài vào treo máy thì chịu nha.
    Thêm vào nữa vì máy to, màn hình lớn mà chạy chip có ~130 MHZ thì treo khi chạy app lớn là đúng rồi, đợi khi cho chíp video riêng thì chạy sẽ tít hehehehe

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.