Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    mấy phần mền đó là dùng để làm gì vậy pác. e mới dùng 7710 nên pác cho e hỏi máy nên cài những phần mền nào và nến pác có thì cho e luôn. àh nếu pác có dùng 771 thì cho e kinh nghiệm để giữa cái màn hình ko trầy nha..:confused:
  2. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    ủa.cho hỏi có từ điển cho 7710 ko vậy? danh bạ đt nữa? pác nào biết trả ời giúp e
  3. longwaveus

longwaveus Thành viên

Được Like:
    6
  4. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    7710 muốn không trầy màn hình thì ra Phong Vũ CMT8 mua một miếng dán màn hình (hình như 9 usd). Các phần mềm cho 7710 có mobi reader để đọc truyện, smatmovie để xem phim, rồi nghe nhạc, rồi powerfile để vào hệ thống.... bạn thử tìm trên này xem. Bữa nay mình đang bận nên lúc nào rảnh sẽ nói chi tiết hơn.
  5. ngvietbo

ngvietbo Thành viên

Được Like:
    36
  6. ngvietbo

ngvietbo Thành viên

Được Like:
    36
    Mình chưa dùng N7710 nhưng mình biết nó thuộc dòng S90, bạn xem trong topic này có phần mềm nào có thể chạy được cho S90 thì dùng được cho N7710, vừa dùng rồi vừa tìm hiểu...
  7. huydung

huydung Guest

Bạn Phú Thịnh ơi, mình đã download 02 file của bạn về nhưng không biết phải merge như thế nào để có thể cài lên n7710. Nhờ bạn hướng dẫn dùm.
    Cám ơn.
  8. zima

zima Guest

9. longwaveus

longwaveus Thành viên

Được Like:
    6
    Fraud-Prevention: Premium-Accounts may not download more than 1500 MB per day.
  10. LongMOB

LongMOB Guest

Không thể nhầm được mà, chán quá.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.