Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    cho hỏi cỡ hình nền của máy 7710 là bao nhiêu vậy? pác nào có hình nền cho e với.
  2. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
  3. chuctruong

chuctruong Thành viên

Được Like:
    0
    Các Bác ơi! Các Bác có bộ gõ và font Tiếng Việt để sử dụng trong Word của 9210i cho em xin. Các Bác up lên cho em nha! Cảm ơn nhiều ạ.
  4. ngvietbo

ngvietbo Thành viên

Được Like:
    36
    Sao vậy bạn? Mình vừa test lại link lúc 11h43' hôm nay, link vẫn còn rất OK
    (Chú ý làm đúng theo cách mình chỉ nhé!)

Các bạn có nhu cầu về phần mềm xin hãy chuyển sang topic " hãy gời các yêu cầu phần mềm của bạn" Topic này chỉ để giới thiệu các phần mềm mới thôi nhé! Lâu rồi không thấy các Mod dọn dẹp...
  5. LongMOB

LongMOB Guest

Chỉ chạy được file convert từ Mobile Media Maker thôi, không chạy được file convert từ Smartmovie Converter. Mà cái này convert cũng không có gì xuất sắc cho lắm, còn kém hơn smartmovie. Dù sao cũng cám ơn ngvietbo nhiều.
  6. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Bản powerfile cracked and fileguard for N7710

N7710 nhá. Còn muốn 10 ký tự cơ ạ.

Các file đính kèm:

7. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    phần mền này là cái gì thế.cho e biết chức năng đi. cho e hỏi cỡ hình của máy 7710 là bao nhiêu để làm hình nền đó
  8. vip61479

vip61479 Guest

Hi!tôi mới lấy được appman s90,nhưng ko có key,ai có ko?ban này dùng được 21 ngày thôi.
  9. lak_lak_lak

lak_lak_lak Guest

Mình cũng đã thử theo cách của bạn,nói chung là chất lượng như phim gốc luôn,tuy nhiên vẫn hơi bị giật một chút,đoạn phim đó khoảng 15mb,có cách nào để khắc phục không vậy,hay chỉ những đoạn nhỏ thì mới không bị giật?
  10. vip61479

vip61479 Guest

bạn vào PC suite của máy mà chọ hình nền
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.