Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

SkyCrack

Theo hướng dẫn.

Các file đính kèm:

2. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Power phải nén thành file zip mới có pass bảo vệ. Ảnh 1M, Phim 30 Mb mà nén kể cả để mức store cũng mất 50 phút. Họa điên mới dùng. May ra chỉ cho các file nhỏ thôi.
  3. e240

e240 Guest

bác nào hướng dẫn cụ thể hộ em cách cài font TV trên N9500 với ạ?
  4. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    crack của skyfore hả pác. thank nha
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cài thêm bộ font thư pháp vào để viết trong word hay trong multimedia message sẻ tạo thành file ảnh ngon lành.Bạn thử chưa?chúng ta hãy cố gắng khám phá thêm những cái hay của N7710 để hãng NOKIA sáng mắt ra;không chịu đầu tư gì cho S90 cả;tối ngày cứ S60 hoài,phải không bạn?

Các file đính kèm:

Hope thích bài này.
  6. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    có cách nào đọc world tiếng việt không vậy anh em . Giúp với
  7. zima

zima Guest

@ca map: bác dùng powerfile tạo thư mục C:\system\fonts sau đó copy font Tahoma có trên này vào thư mục vừa tạo, khởi động lại máy.
    Sau đó vào file cần đọc tiếng việt, bôi đen. Vào phần format chọn font khi nào được thì thôi.
    THế nhé
  8. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

9. andrew_212

andrew_212 Thành viên

Được Like:
    6
    chà chà mới tham gia forum mà thấy mấy bạn hoạt động tích cật quá ..hihi vào đây mới thấy được nhung thứ mình cần ... cám ơn các bạn nhiều nha .
  10. zima

zima Guest

cai game super-miners duoc do.em da hoan thanh ban demo roi.cac mod nhanh co ban xin va crack cho anh em nho nhe!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.