Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zima

zima Guest

nhieu qua vay.biet down cai nao bay gio ha bac cuongxn7 oi?????
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Phải chịu khó tải về hết, giải nén nó tự động sẽ nối lại thành 1 video slideshow dạng AVI chép vào N7710 dùng smartmovie xem/
  3. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Các bác ai co aapman cho 7710 ko vậy?Up lên cho em sài với nhé!Cảm ơn trước nhé!!!!!!!!!!!
  4. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    lâu rồi không thấy Phú Thịnh post up chương trình cho N 9500 , anh em ai có chương trình nào mới thì share với mọi người nha .Cám ơn
  5. him9s2cu

him9s2cu Thành viên

Được Like:
    0
    Psiloc HotspotFinder_80

Có ai có crack của Psiloc HotSpotFinder_80 không? Cho mình xin với. Cảm ơn nhiều.
  6. kiencuongvn

kiencuongvn Thành viên

Được Like:
    68
    File Manager cho 9210

Ai có chương trình file manager cho 9210i kô vậy? Cho mình xin với, mình có cây 9210i nhưng bị mất CT FM rùi! Thanks trước nha
  7. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

To hoanghai: 7710 ko co appman đâu, quản lý file thì dùng powerfile mà chạy, với cả AppMan của chính 7710 cũng quá tốt rồi (quản lý chương trình thì dùng Swithcher)
    Để xem các thư mục ảo và hệ thống mà không cần powerfile trên các máy S80, S90
    Mở Web và gõ C: và D: vào đường dẫn. Tất cả các thư mục sẽ hiện ra kể cả hệ thống hay ảo. Thêm một lý do để phải có fileguard. Chỉ có chú ấy mới bảo vệ file an toàn tuyệt đối được.
    Để tắt tất cả các ứng dụng chạy ngầm ở trong hệ thống Ấn và giữ nút dưới cùng bên phải trong vòng khoảng 10 giây. Máy sẽ "closing applicant" tất cả luôn. (Chỉ cho máy 7710)
  8. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

9. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Câu bài đây cũng cách làm như Skyforce đã crack được game Supermine rồi.
  10. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    sao skyfore ko tải đc bản full vậy? bác chỉ lại nha. e nghiền mà ko có cách nào làm đc?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.