Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. angel_of_love

angel_of_love Thành viên

Được Like:
    2
    em làm 3 lần nhưng đều không crack đc cái Skyforce....
    bác hướng dẫn cụ thể thêm chút nữa đi
  2. angel_of_love

angel_of_love Thành viên

Được Like:
    2
    Cách crk SkyForce cho Nokia 7710

cuối cùng đã được cài đc skyforce....
    thanks...
  3. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    bác ơi. bác tải đc bản full rồi thì up lên cho anh em đi. chứ mình vào địa chỉ bản cho mà ko có cách nào tải đc hết
  4. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Tôi dùng N7710 mà vẫn chưa cài được backlist , có bạn nào dùng N7710 mà sử dụng được chương trình chặn cuộc gọi nào tốt không ? chỉ giúp tôi với.
  5. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Blacklist của N7710 có thể dùng profile được không? Tạo profile blacklist và gán cho một nhóm contact. Trong profile đó thì thì tắt tất cả các cuộc nhận như flight mode ý.
  6. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Các file đính kèm:

loithan19 thích bài này.
  7. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Theo tôi, các bạn nên cảm ơn bạn LaiNo_Kia đã cho mọi người 1 đ/c để download những gì mới nhất cho N7710 (s90). Hãy đăng ký thành viên và sẽ có tất cả những gì bạn cần cho cái N7710 của bạn! Cảm ơn rất nhiều, LaiNo_Kia!
  8. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Tôi đã cài backlist , nó chỉ cho chọn số điện thoại từ contacts vào nhưng không kích hoạt được, Bạn có thể giải thích rõ hơn không ? tôi chưa hiểu ý bạn.
    loithan19 thích bài này.
  9. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Xin cho hoi cac thong so can thiet de convert to avi cho N7710 bang ct SMConvert su dung DIVX, cac file avi la full screen, nhung khong bi giat man hinh!!?? Ai biet xin chi gium! Thanks!
  10. angel_of_love

angel_of_love Thành viên

Được Like:
    2
    theo em thì không cần thiết cài blacklist.... thấy số điện thoại mình ghét, chỉ cần ấn silent hoặc reject nó là xong, đơn giản :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.