Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Bác Haison qua dùng P910i đi, nó có đủ cả Blacklist+giấu message đấy. Cũng có màn hình cảm ứng như ai. Tớ cũng đang phải cân nhắc, chính ra bán cái P900 cũ hơi phí.
  2. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Nhưng nokia có cái hay của nokia. Tớ dùng sim 2 số của mobiphone, để cả 2 số cùng sống được (gọi đến số nào cũng đổ chuông, nghe được) nên tớ phải divert một số trả sau sang số trả trước, nếu dùng P910i thì cuộc gọi divert sẽ không có ký hiệu, không biết là người ta gọi cho mình số nào (đã test rồi), ngược lại thì Nokia rất tốt, cuộc gọi divert sẽ có ký hiệu > ở cuối số gọi, lúc đó mình có thể quyết định nghe hoặc không nghe (nghe sẽ mất tiền). Bây giờ chỉ vướng có cái dấu tin nhắn và chặn cuộc gọi thôi, hihi.
  3. PBSG

PBSG Thành viên

Được Like:
    1
    Crk Psiloc

Không những Hotspot finder mà tất cả các soft của Psiloc đều crk được luôn. Cứ vô tư đi bạn nhé
    Upload của 4r bị trục trặc rồi, bạn cho email mình sẽ gởi cho
  4. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Game dua xe cho 7710

Các file đính kèm:

5. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Để có Blacklist của S90, đề nghị gửi thư yêu cầu theo mẫu sau tới sales@symbianware.comsupport@symbianware.com

"Dear Alan

We had bought your App Powerfile and Fileguard for Nokia7710, that is all useful software. Also we had tested your S80 applicant Blacklist for Nokia 9500 on S90 (N7710) and it seems work well. There is only problem that we could not make it turn on. Could you have blacklist for Nokia 7710 because it is too easy for you to corect that simple problem. We need that App in urgent.
    Thanks for your support

Best regards"

Càng nhiều thư yêu cầu thì càng có blacklist sớm, thế thôi.
    Ông haison đã thử test powermail của S80 trên N7710 chưa, bị lỗi hệt như blacklist ko turn on được. Nó cho phép giấu messaging đấy.
  6. blueocean82

blueocean82 Thành viên

Được Like:
    4
  7. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Mình mới gia nhập forum này cho nên chưa biết cách up game voi phần mềm lên.Bác chỉ cho tôi với nhé.Tôi crk đc cả Super miner rồi,chơi đã lắm.....
  8. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
  9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    1. Trước hết là bạn phải có chương trình để nén file ví dụ như Win RAR hoặc Win ZIP để nén các files cần up.
    2. Muốn up file đã nén lên thì vào phần trả lời như bạn đang sử dụng đó, sau đó tìm chỗ "sử dụng đầy đủ chức năng" và click chuột vào đó, tiếp đến là click vào phần "quản lý file gửi kèm" sau đó tìm đường dẫn từ link vào phần file mình muốn gửi và bấm OK, nhấn phần "gửi lên" và chờ. Khi bạn nhìn thấy file của mình hiển thị rồi thì bấm "đóng cửa sổ này" và thoát ra là được.
  10. tuantu1403

tuantu1403 Thành viên

Được Like:
    0
    hix các bác ơi, có bác nào có hot spot finder cho 9500 thì cho em xin với ạ. em cảm ơn các bác nhiều :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.