Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhtvha

minhtvha Thành viên

Được Like:
    6
    Cách mới để chơi superminer.
    Cài bản demo.
    Chơi một vái cảnh.
    Xóa toản bộ bản demo.
    Cài bản mới dưới đây.
    Được 95 cảnh.
    Chú ý:"Cách này từ một 4rum khác".
    Các bạn cài thư và cho ý kiến
    Thx

Các file đính kèm:

2. ziokey2k

ziokey2k Thành viên

Được Like:
    3
    Pác cho em hỏi file (.jar và .jad) là: Tại sao có games là setup bằng file .jar và cũng có games thì setup bằng file .jad....Vidu nhu games của pác thì có tới 2file thì setup được 1 file và file còn lại để làm gì vậy????Mong pác hướng dẫn dùm em nhé...thanks pác nhiều...
  3. hunglinh153

hunglinh153 Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi giúp mình với tại sao mình cài smartmovie cho pc rồi lúc đánh mã số vào nó kêu là invalid key, nó kêu mình đánh cái request code vào dt là 56517 thì mình đánh vào đt thì nó ra generated unlock code la 38454 nhưng khi đánh vào pc thì nó kêu là invalid key, các bác giúp mình bẻ khóa các mã đó đi cám ơn các bác nhiều
  4. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

@hunglinh: Bac phai chay Win98 moi co code dung win2000 tro len la ra code sai do.
    @Ziokey: Java nào co 2 file .jar và .jad là cho máy S40. File .jar để định hướng cài đặt cho máy. Các đời Serial sau như S60,80,90,UIQ không cần.
  5. hunglinh153

hunglinh153 Thành viên

Được Like:
    4
    vậy em phải cài lại window hả bác? cực cho em quá bác ơi bác có cách khác ko giúp em với thanks bác nhiều nha
  6. langtusaigon

langtusaigon Guest

Mình đang tìm chương trình office cho N9500. Không biết anh em nào có không. Post lên cho mình với?
  7. tuant

tuant Thành viên

Được Like:
    0
    Quá đơn giản, bạn nhờ ai dùng win98

Office tích hợp trong 9500 ( word, exel ,adobe ) cũng khá mạnh để dùng ứng dụng VP . Bạn cần thêm gì nữa
  8. namversace

namversace Thành viên

Được Like:
    0
    mọi người có phần mềm điều khiển tivi cho 7710 không nếu có thì up lên cho anh em cùng down với nhé :)
  9. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    7710 không có hồng ngoại, làm sao điều khiển được tivi.
  10. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Pác gởi số EMEI của bác lên đi rồi bà con sẽ cho bác code. À mà bác dùng 7710 phải kg?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.