Phần mềm xoay ngang màn hình: rotateMe

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi P900X, 2 Tháng năm 2008.

1. chanzu

chanzu Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có bản rotate Me 2.0 ko?bạn cho mình xin nha tìm hoài nhưng ko có.thanks
  2. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Lấy bản 2.10 mà xài luôn nà bạn :D - nhớ Sign trước khi cài ha hoặc đã H@CK rùi thì cài thẳng luôn \m/

Các file đính kèm:

chanzu and thenho like this.
  3. chanzu

chanzu Thành viên

Được Like:
    0
    n81 cũa mình đa hack rồi nên ko cần làm chĩ cài vô thôi,nhưng cài thì được nhưng ko sử dụng được có icon nhưng bấm vô thì ko có gì cả,xin chĩ giúp.thanks
  4. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vậy bạn thử xài cái LandscapePro v2.0 beta 2 này thử xem sao ha. À mà bạn có cài cái Accelerometer Plugin kèm trong RotateMe không vậy. Nhớ cài nó thêm vô Phone Memory ha

Các file đính kèm:

5. dkdk

dkdk Thành viên

Được Like:
    0
    sao e cài rotateMe hay LandscapePro đều ko dc, cài vào mà mở nó ko lên gì cả, máy em là N78 fw mới nhất ấy...huhu e cài từ bản thấp nhất tới cao nhất và cũng ko cái nào dc, giúp e với!!!
  6. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    máy N78 thì không chơi bảng 2.xx được đâu bạn à ( vì máy không có chức năng cảm biến chuyển động ), bạn tìm bảng 1.5 Repacked for n73 rùi cài vô ha. Bảng 1.5 này chỉ xoay thủ công thui ( bấm nút để xoay ) chứ không xoay tự động đâu.
    Mã:
    [URL="http://www.gsm.vn/forum/main/1333126-154-post/"]http://www.gsm.vn/forum/main/1333126-154-post/[/URL]
    dkdk thích bài này.
  7. dkdk

dkdk Thành viên

Được Like:
    0
    mình vừa cài dc bản việt hóa này cũng hay lắm

Các file đính kèm:

8. Jun_vampiro

Jun_vampiro Thành viên

Được Like:
    19
    Các bạn cho mình hỏi chút: đã kích hoạt Rotate Me, màn hình đã xoay rồi mà mình muốn trở lại ban đầu thì làm thế nào nhỉ? Mình dùng 5630, bản 1.5 repack for N73
  9. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Ấn tiếp như vậy thì sẽ xoay lại như cũ thôi bạn à.
  10. Jun_vampiro

Jun_vampiro Thành viên

Được Like:
    19
    Mình đã thử trước khi hỏi rồi nhưng không được bạn ah. Thoát Rotate Me mà cũng không được?****