Phương pháp giúp 903sh chụp tốt hơn trong đêm?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi conan05, 16 Tháng tư 2007.

1. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Chụp trong khoảng cánh ngắn như vậy là tốt rồi, nhưng hơi thiếu nét!:D
  2. haidove

haidove Ex-Mod

Được Like:
    588
    Bác Minh Hoàng ơi, trước giờ tui chỉ dùng Nokia, Moto và bây giờ là Sony, mấy hôm nay lạc vào box Sharp thấy vui quá, với lại máy Sharp chụp hình quá đẹp mà tui lại rất thích chụp hình. Vậy bác có thể cho tui biết sơ những ưu điểm của dòng Sharp so với Sony được không ( hai con này đều Made in Japan mà ) và tui ở Đà Nẵng thì có thể tìm máy Sharp ở đâu, model nào OKIE nhất. Thank bác trước :D
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Lạc vào mà chưa thấy gì hết hả, multimedia thuộc "hàng khủng".. Giờ nói ưu điểm thì nói không hết, tốt nhất là liên lạc bác nemo [0918333637] nhờ đại ca mua cho 1 kon rồi về tự nghiên cứu, ở Đà Nẵng tìm 903SH như tìm sao trên trời..hic:D
    Model OK nhất là 903SH
  4. nemo@

nemo@ Thành viên

Được Like:
    183
    hehe , chắc là phải mất vài ngày đọc hết box Sáp rùi, ở Đà Nẵng Sony đã là sao huống hồ là Sáp :D :D

hiện tại thì tui vẫn dùng đèn dầu để chụp hình ban đêm đây, cực kì hịu wả. Hi...

pác dùng đèn dầu hở? Sao lúc off bác ko cho anh em xem hiệu quả cỡ nèo hihi. Giấu nghề phải ko?????????????

Anh có nhầm lẫn gì ko? em nhớ là anh em mang xăng đến nhà anh nhiều lắm mà:D .chỉ cần 1 tia lửa nhỏ nhoi là xong luôn:D .Lúc ấy tha hồ mà chụp hình nhé! ko sợ thiếu sáng=))

em ko mang tới thì phàn nàn là sao ko đem tới, em hô hào anh em mang cả xe xăng tới thì pác lại nói hành nói tỏi chơi xỏ anh, em cũng ko bik nói sao nữa, kiểu nèo cũng ko vừa lòng, chi bằng bật Zipo lên hehe.
  5. jnq1234

jnq1234 Thành viên

Được Like:
    1
    Tui hok biết mấy bác độ sao nha ....

Tui sài K750i thấy đèn yếu quá .... ( bữa nọ đi lộn wa đây chơi thôi ) nên độ lại cái flash thôi

Tui lấy cái đèn pin mini ( móc khóa , quà của nettra tặng cho nhân viên chính thức - màu bạc đó - sài 3 pin nhỏ ) - cái flash xeon thì lúc đầu không có ( tui sài led ... chụp thì ánh sáng chỉ đẹp ở giữa , xung quanh tối thui ) - sau có bạn bên (?) cho cái Xeon ( xin thì có ) nên cùng nó chế thử ...

Chụp tôt lắm ---> Rảnh pót lên cho ....
  6. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    post ngay đi bạn, chờ lâu sốt ruột. hehe
  7. jnq1234

jnq1234 Thành viên

Được Like:
    1
    Nhưng tui đang sài E 680 ... thôi kệ ... để chụp lên cho mấy bác biết ...
    Cái này tui làm thấy dễ lắm ... chỉ cần cẩn thận và khéo tay thôi hà ...hôm sau pot cho ... guiof đi thi đã
  8. jnq1234

jnq1234 Thành viên

Được Like:
    1
    Đây nè

Do tui hok còn con sharp nên đành phải lấy E 680 chụp

3 ảnh đầu là chụp bên ngoài cái đèn ... và tắt đèn trong phòng rùi chụp cái ghế ( tui đang ngồi )

Ảnh cuối là chụp cuốn sách
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Các file đính kèm: