Thảo luận Phương pháp Hack đơn giản nhất (All dòng máy)

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi manhtu, 5 Tháng hai 2012.

1. backsanbg

backsanbg Thành viên

Được Like:
    0
    Anh ơi? Lúc trưa nay em có hack được con N78 30.011 rùi, cài thử một số phần mềm lúc trước ko cài đc và yêu cầu phải hackphone Ok. ko vấn đề gì.
    Nhưng lúc ấy em có cài thêm cái quickOffice_Premer gì đó.
    Cả chiều hì hục ngồi tìm và dow ứng dụng cop vào thẻ nhớ. Lúc xong ngồi cài ra trên đt thì chả cài đc cái nào cả, tất cả Pm cũ gỡ đi cũng ko cài lại đc.:)|
    Anh giúp em với ak?

Cám ơn anh nhiều !
  2. thinhappy

thinhappy Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks bro, mình hack ok rồi.
    Do copy nhầm file installserver.exe của S60 3rd Edition, FP2 (Feature Pack 2) OS9.3, con E71 dùng S60 3rd Edition, FP1 (Feature Pack 1) OS9.2 mới đúng.
  3. hoangminhthai

hoangminhthai Thành viên

Được Like:
    1
    Ban ơi mình cũng bị lỗi y hệt của bạn. Mình làm theo cách của bạn đến phần cà rompatch+ vào rồi thì làm sao nữa bạn. mình vẫn không cài chương trình được :|:|:|:|:|:|
  4. thanhtuan1011989

thanhtuan1011989 Thành viên

Được Like:
    1
    thanks mod nhiều em mới hack thành công con n76 của em xong
    Khỉ Con thích bài này.
  5. mandn

mandn Thành viên

Được Like:
    4
    đã cài xong cho E71 : 510.21.009
    cảm ơn bạn nhiều
  6. cuongktm

cuongktm Thành viên

Được Like:
    0
    có ai hường dẫn cho em cách cài "Symbsoft Delete Single Log v1.00 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9x Unsigned". E down về nhưng ko cài được.
  7. damtantam

damtantam Thành viên

Được Like:
    0
    em mới mua 1 em e72 white về cài phần mền operamini va googlemap được thế nhưng cài mấy phần mềm nghe nhạc ttpod thì bị ghi lỗi chứng chỉ . em mới vào wex tìm thì được chì cách hack e72 đơn giàn nhất http://gsm.vn/f397/phuong-phap-hack-don-gian-nhat-all-dong-may-274181/
    Em cài đúng installserver.exe vao đúng duong dẫn của e72 sys > bin rồi thì vào cài đặt ttpod 3.80 mấy kêu file bị lỗi cài phần mền opera google map cũng bị như vậy hết
    Em mới sài qua s60v3 nên không rành cho lắm .nghĩ chắc file installserver.exe FP2 OS9.3 bị lỗi cài lại vài lần không được fomat *#7370# mấy lần cũng vậy
    Nay mong các anh nào rành chỉ dẫn cho em với
  8. hpdaigia

hpdaigia Thành viên

Được Like:
    0
    Thân chào Bạn!

Tôi cũng bị tình trạng 100% giống của Bạn với máy E72. Nhờ các Bác dày dặn kinh nghiệm chỉ bảo hộ.
    Hiện tại, máy đã không còn bình thường như trước:
    - Không chạy để cài được các tập tin cài đặt,
    - Phông chữ biến thành các ô vuông (sau khi kết thúc cuộc gọi) và một số tên chương trình,
    - ...
    Rất mong nhận được sự hỗ trợ từ các Bác thật sớm!

Xin cảm ơn!

Thân mến
  9. adadad

adadad Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng bị như bán. Cho mình xin phần cài thêm của bạn với :(
  10. hoangnam123

hoangnam123 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi, làm ơn giúp mình với, mình muốn hack nokia e66 , mình tìm rât nhiều phần mềm mà vẩn k hack dc, cái thì nó No Data , cái gì đòi key gì gì đó, mình củng mới sài nokia đây thui, mình làm mấy bữa nay thức sáng đêm mà k làm dc 0_o~ , mình cũng lên mấy trang web tìm key và lấy key nhưng cũng k dc, bạn có cách nào hack mà k cần key k, chĩ mình với, mình đuối với con e66 này rùi,