Xin giúp pin hết không sạc vô được?........

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi lubang2007, 24 Tháng hai 2011.

1. lubang2007 Thành viên

2. spacehack

spacehack Thành viên

Được Like:
    3
    tắt máy bật lại !
  3. tizzen

tizzen Thành viên

Được Like:
    4
    cắm máy với pc do pin bạn kiệt quá cắm với sạc ko lên đc.kêt nối sạc bằng pc là ok
  4. hey_mylove

hey_mylove Thành viên

Được Like:
    2
    có thể là bạn dùng sạc lô nên k vào điện rồi. Mượn đâu sạc xịn sạc thử bạn nhé
  5. linhkythuat

linhkythuat Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi là trước đó máy bạn có bị rớt hay gì không. Tôi đã một lần bị rớt đứt dây PIN ở trong nên xạc không vô. Cách nào cũng không vô phải tháo nắp sau ra hàn lại. Cách tháo Iphone thì có thể search trên Youtube.
    Pin có có 3 dây đứt 1 dây (hình như là dây giữa) thì vẫn xài được đến khi hết PIN thì thôi.
    =======Tui bị 2 lần, lần đầu cũng tìm mọi cách nhưng không được. Lần sau thì biết rồi chỉ cần tháo ra ktra . GIỜ THÌ OKIE RỒI=========
  6. banlanuatraitimto

banlanuatraitimto Thành viên

Được Like:
    0
    Máy của bạn là IP 2G bạn ạ. Máy của bác chủ là 3G thì chỉ tiếp xúc với Main chứ không dùng dây. Bạn chủ topic kiếm cái cable và sạc khác để 1 lúc là lên đấy ạ. Trước mình cũng bị mấy lần.
  7. lubang2007

lubang2007 Thành viên

Được Like:
    8
    Máy mình là 3G, sạc zin, đã thử sạc = pc cũng vẫn như vậy. sau 1 hồi loay hoay thì sạc lại vô, nhưng mình đã bị như thế 3 lần rồi, lần nào cũng để hết pin rồi mới sạc, ch8a3ng hiểu máy bị gì cả