Psiloc VoxTrack Personal - Phần mềm ghi âm cuộc gọi (ver 1.30)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi tichau, 15 Tháng bảy 2009.

1. tichau

tichau Guest

Thử thay đổi cấu trúc file ghi âm thành wav hay amr thử xem hết không bro :D.
  2. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    có rất nhiều bạn cũng bị giống bạn chắc do bảng cờ đó
  3. tichau

tichau Guest

Tôi nghĩ do khi bẻ khóa thì các hacker phải fake file để đánh lừa phone và server check license online nên ứng dụng sẽ bị bỏ bớt 1 số tính năng => gây ra hiện tượng bị lỗi phần mềm so với bản trial hay license xịn :D.
  4. mstimmer

mstimmer Thành viên

Được Like:
    1
    Có bác nào dùng bản license trên e72 chưa ạ? Có lỗi gì không ? Em thấy ghi âm chất lượng amr kém quá..mà wav thì tốt bộ nhớ...có mỗi thằng này có ghi âm mp3....bác nào dùng tốt trên e72 rồi cho em 1 lời khuyên vì em đang rất quan tâm..xin cảm ơn các bác..
  5. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    Thằng này dc cái ghi âm có chất lượng rất cao, trước đây chạy trên E71 kg có tiếng beep, sao tự nhiên lúc này lại có tiếng beep, mặc dù xài bản có license
  6. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    @mstimer: Tại sao bạn không cài trial version trên E72 của bạn rồi tự test hơn là chờ người khác nhỉ. Việc bạn tự test sẽ có những đánh giá chính xác hơn, đâu có hại gì cho máy đâu?

@vanvu: Nếu bạn up lên bản 1.10 mà bị tiếng beep thì quay lại bản 1.00, Psiloc tắt được tiếng beep trên E71, danh sách máy không tương thích (không tắt beep được) là: E52, E55, E72, N79, N96, 6210 Navigator, 6710 Navigator.
  7. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    Cứ phải add audiopatch trong Rmpatcher mới hết tiếng beep.
  8. maximux3000

maximux3000 Thành viên

Được Like:
    70
    máy máy mới dùng patch mới dc, khổ ghệ. sài máy cũ thì ok
    phucliem thích bài này.
  9. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    HOT! Psiloc Voxtrack Personal v1.11 - Đã tắt hoàn toàn tiếng beep trên E72, E71, N79..

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif] Psiloc VoxTrack Personal là một phần mềm ghi âm chuyên dụng không chỉ dùng để ghi lại những cuộc hội thoại mà còn có tính năng ghi âm cuộc gọi.
    Với các định dạng file hỗ trợ thông dụng như MP3, WAV, AMR bạn có thể dễ dàng mở và lưu trữ chúng theo cách của bạn. Bên cạnh đó phần mềm còn có chức năng tắt tiếng bíp khi ghi âm.

[/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] [​IMG]

v.1.11 change log:

Disable tiếng beep trên các dòng E72, E71, N79.... (một số dòng trước đây không tắt được)

Download link:

Mã:
    [B][URL]http://shop.psiloc.com/en/Application,262319,Psiloc+VoxTrack+Personal[/URL][/B]

Hướng dẫn upgrade cho licensed users:

Mã:
    [URL="http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/151054-B%C3%A1n-license-soft-X-Plore-S.Movie-Jukebox-Profimail-IVCM-QuickOffice-AdobeReader-IM-..?p=1520802&viewfull=1#post1520802"][B]Psiloc Voxtrack Personal upgrade[/B][/URL]

Mọi người chú ý, tắt tiếng beep ở đây tức là chỉ người nghe không nghe được tiếng beep, còn người gọi vẫn có, 15 giây 1 lần, tuy nhiên điều đó ko quan trọng khi người nghe không hề biết mình đang bị ghi âm.
    [/FONT]​
    peter 1 and brick like this.
  10. vinapco

vinapco Thành viên

Được Like:
    18
    tắt được hoàn tiếng beep cho E72 được hả bạn?**** phiên bản trước mình thấy chưa tắt được cho E72, kể cả các phần mềm khác> Bác nào thử chưa cho anh em ý kiến với