Qùa tặng từ *************

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi linh_N70, 3 Tháng ba 2006.

1. linh_N70 Thành viên

2. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    hông hiểu,potay
  3. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    ac...ac.....ngay cả người tặng quà còn hỏng hiệu cái Link của Linh_N70 ra seo nửa ne !!!!!

TLG đâu có tặng cái Link đó đâu Linh_N70 !!!!!

TLG tặng SM3.0 Tiếng Việt mà !!!!! Linh_N70 fix lại cái Link nhe !!!
  4. catwalk83

catwalk83 Thành viên

Được Like:
    1
    bác TLG ơi!
    cho anh em cái link down SM3.0 đi nhe'
    anh em đang đơi chờ trong mòn mỏi nè!!!
    Cám ơn bác trước nhé!Thank u
  5. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    mình đã up ben MF rui...không tien dẩn link sang....mấy bác biết thì qua dow ...còn quà thì mình nhờ Linh_N70 tặng rui!!!
  6. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    một sự khởi đầu đầy bất ngờ của bác Tinh_la_gi.
    em viết là quà của Mobi_funs.net
  7. ahoj_000

ahoj_000 Thành viên

Được Like:
    19
    haha thì ra ông anh tình_là_gì đã gia nhập anh em gsm rồi à :) hay quá :)
  8. riskman

riskman Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,896
  9. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    Anh em đứng hiểu lầm .... vì với mục đích chia sẽ và học hỏi nên TLG mới post nhiều bài và tặng anh em các sản phầm của MF !!!!

vấn đề Linh_N70.....mình bận đi học nên nhờ share cho anh em...nhưng mà chơi nguyên link MF thì đúng là sai....việc chuyển thành *********** hết mình củng hiểu ý của các Mod....và củng vui vì bài cùa Linh_N70 ....... hy vọng sau này Linh mở topic thì làm theo nội quy!!!

"ánh sáng xanh" .....[gọi đèn xanh ko chịu thì giờ đổi tên như thế vậy] .... nếu hiểu mục đích giao luu của mình thì hảy add nick YM của mình nhé !!! [mình đã từng mail cho bạn rùi mà!!!
    Mình sẽ trực tiếp share những sản phầm của MF để anh em GSM cùng dùng ....

@ahoj ............ nick TLG thi gần như 4rum nào củng được TLG đăng kỳ !!! heheh .... nhưng chỉ làm công tác học...học..học....chứ không làm gì hết....[biết nơi làm việc của TLG rùi mà!!!!]
  10. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Các bác có thể share qua PM cho tiện... Những bác nào đã vào topic này và có nhã ý... Sau đó nếu cần thì cũng có thể post lên forum này (ghi nguồn là ************* - tất nhiên!:D)

Tui quen nick yahoo của bác rồi TLG. :rolleyes: Mail thì 1 đống trong inbox luôn, không biết bác nào với bác nào nữa :cool: