QuickHackKit..Cách HackPhone đơn giản

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi DOAN DUNG, 13 Tháng bảy 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DOAN DUNG

DOAN DUNG Ex-Mod

Được Like:
    1,466
    Bạn chạy Secman lên rồi chọn như hình ,thoát rồi cài ứng dụng thử xem nhé !!

luckyer and khacduyle like this.
  2. cuonggsm2007

cuonggsm2007 Symbian Top Contributor

Được Like:
    485
    E63 & E71 FW mới cài đặt OK nhưng không vào CT được đây vẫn chỉ là pp Hack cũ đóng gói lại tương tự như hack kiểu Drakkarious (Hack v1.0) -> Cho đến thời điểm này vẫn chưa có giải pháp Hack cho E63 & E71 FW mới :((
  3. tichau

tichau Guest

Cái quan trọng là không có file installserver.exe thích hợp với FW mới nên không thể hack được :)).
    kevotinh_6681 thích bài này.
  4. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Hình như 6220c, E71 và E63 là Symbian 9.2 mà anh ?
  5. lina

lina Thành viên

Được Like:
    80
    Nếu E66 thuộc Symbian 9.3, thì tại sao khi cài trong phần InstallOptionalFiles lại ko thấy xuất hiện mục CapsOffDriver 9.3 vậy bạn (chỉ thấy 9.1 và 9.2 thôi) :-s
  6. DOAN DUNG

DOAN DUNG Ex-Mod

Được Like:
    1,466
    Đúng là 6220c, E71 và E63 là dòng Symbian OS 9.2 Series 60, Ở đây mình chỉ phân loại để hack phone , khi cài 6220c, E71 và E63 thì chọn FP2 devices thì việc hack mới thành công ..=D>
    nhacsen thích bài này.
  7. tichau

tichau Guest

Theo hình minh họa thì có 9.3 mà bạn.

8. emnhỏ

emnhỏ Thành viên

Được Like:
    17
    pác ơi cho em hỏi.cái này dùng cho mắy dòng máy mới V100. dc kô vậy pác.hay là hack phiên bản cũ.QuickHackKit này V. mắy chắm vậy pác.em đang sài bản 3.0 nhưng k hack dc E63.các pác chỉ giúp
  9. luckyer

luckyer Thành viên

Được Like:
    6
    em đã làm được.Nhưng sao cách hackphone này đơn giản quá vậy.Khác hẳn những kiểu hackphone phức tạp mà nhiều người đưa ra vậy.Liệu dùng đến được bao giờ và có dùng được tất cả mọi pm không hay chỉ những pm đơn giản, dù sao em cũng thanks rất nhiều. Em dùng thành công trên N95 8G
  10. lina

lina Thành viên

Được Like:
    80
    Ý mình nói là cái thằng CapsOffDriver 9.3 theo hình minh hoạ #1 cơ, hay là thằng này ko cần thiết ? nếu vậy có cần đánh dấu chọn ko ?
    tuanngat thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.