Quy trình kiểm tra máy Blackberry !!!

Thảo luận trong 'Blackberry: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Nguyên Dũng, 16 Tháng ba 2009.

1. tycan911

tycan911 Thành viên

Được Like:
    10
    chỗ đó cũng được ,mình mới tậu ở chỗ đó con như bạn đó dùng 1 tháng mà vẫn chưa có hiện tượng ji
  2. Ne0_Njcky

Ne0_Njcky Thành viên

Được Like:
    36
    - Thôi gì thì gì, cũng sống chung với lũ bác ạ. Bác Kim_perfect đã trót mua rồi đổi chứ em thì biết thân phận dùng được thì cứ dùng thôi, miễn đừng nặng nề quá mà mất cả chức năng nghe gọi thì chết. Tiền nào của ấy thôi bác mà :D thân ^^
  3. trunghieuqn

trunghieuqn Thành viên

Được Like:
    11
    Tai nạn vừa rùi của bác Kim cũng qua cò đóa, Tui nghĩ bác Kim không đủ cam đảm mua con thứ 2 đâu.:D
  4. tidus242

tidus242 Thành viên

Được Like:
    14
    Em có 1 con BB 8320 hay 8210 gì đó wen rùi, nhưng giờ nó bị mất nguồn mỗi khi nhận cuộc gọi! Bác nào biết cách sửa, chỉ em sửa với. Hix.. của thằng em để lại, lâu nay xài nokia ko ah, giờ chuyển sang cái này potay.
    Help me!
  5. concuaBN

concuaBN Thành viên

Được Like:
    0
    bác cứ mở máy ra xem thế nào, nếu không có lỗ hay dây mang qua em sửa free chỉ tính tiền mua pin mới hehe
    nếu bác có dây hay lỗ j thì mang qua em mua cho, có j pm vao concuabn@gmail.com hoặc 01696921511
    he
  6. phongcadbd

phongcadbd Thành viên

Được Like:
    0
    thanks! mong ban chi giao minh them. minh moi xài BB8700
  7. Ngoctram_gsm

Ngoctram_gsm Thành viên

Được Like:
    0
    re : kiểm tra Black Berry

Mua Black Berry bây giờ phải bắt người bán bung main xem bạn à ,nếu không chịu là chắc chắn có vấn đề ,không nên mua
    Các thông tin bác chủ topic cung cấp là thông tin cơ bản khi test bất kỳ điện thoại nào ,không riêng gì Black Berry ,theo mình quan trọng nhất là xem main,ngoài ra không tin bất kỳ lời quảng cáo nào của người bán
  8. viet295

viet295 Thành viên

Được Like:
    1
    anh giúp emm cái này dc ko:em đag mún mua 1 cái bb,nhưng tiền thì ko nhìu(đag còn hs),em đag phân vân giữa 7130 vs 7290,cài nào cài dc nhiều soft hơn hả anh?
  9. Ngoctram_gsm

Ngoctram_gsm Thành viên

Được Like:
    0
    Theo mình nghĩ bạn nên mua 8700 , dòng này chuẩn nhất trong các dòng BB , 2 con kia thì nên mua 7290
  10. tranhoang123

tranhoang123 Thành viên

Được Like:
    0
    cứ tháo ra kiểm tra main là chắc ăn nhất