Thảo luận Review S Pen của Samsung Galaxy Note

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi phankt, 8 Tháng mười hai 2011.

1. boneyM.

boneyM. Thành viên

Được Like:
    5
    Spen à,1 cây bút vô dụng với điện trở nhưng cực kỳ hữu dụng nếu xài điện dung =))
  2. i9100

i9100 Thành viên

Được Like:
    7
    pin 2500mah ,quá khủng vậy mà vẫn chỉ chịu nỗi 1 ngày
  3. boneyM.

boneyM. Thành viên

Được Like:
    5
    bác khỏi lo,lên 4.0 là cải thiện liền à,đúng độ phân giải và tối ưu là pin sẽ đc cải thiện
  4. CafeF1

CafeF1 Thành viên

Được Like:
    2
  5. all4anime

all4anime Thành viên

Được Like:
    1
    dùng opera mobile thì cải thiện đáng kể vấn đề lướt web đấy ,màn hình lớn và độ phân giải HD nên sẽ ngốn pin nhìu các bác ạ.
  6. motgiacmothoi

motgiacmothoi Thành viên

Được Like:
    4
    Đọc cái này thấy thích Spen rồi đó. Mà thật sự Note quá ta đối với mình. SS ra thêm cái 4" thì ace mua nhiều đây.
  7. inori

inori Thành viên

Được Like:
    2
    5.3" là phân khúc lai tablet mà bác,thế là chuẩn rồi,ko quá to đâu vì nó ko phải smartphone thực thụ cũng chưa đủ lớn đề thành tablet mà cỡ này là đúng chuẩn với cuốn số tay ta nốt hàng ngày
  8. huymc

huymc Thành viên

Được Like:
    3
    cái này dành cho những ai cần ghi chú nhiều, chẳng lẽ lại nhấn phím cảm ứng hay vẽ bằng tay=))
    con này đúng nghĩa là Note, thay thế cho quyển sách ghi chú. khi dùng bút có thể tì tay viết thoải mái mà ko bị mỏi.
    ko biết nó nhận dạng các nét bút nhỏ có chính xác không, nếu chính xác thì mua 1 con đi học hay đi làm đỡ phải mang vở chép, cứ bỏ ra viết luôn 8->
    bác nào hay dùng bút viết trên cảm ứng điện dung thường sẽ thấy độ bất tiện của nó, chỉ vẽ chơi chứ ko thực tiễn lắm trong việc ghi chú.
    tìm mãi mới đc 1 con khóa màn hình khi dùng bút.mỗi tội giá cao quá.chờ hàng 2nd thôi
  9. all4anime

all4anime Thành viên

Được Like:
    1
    tới đó ko còn hot nữa rồi bác ạ.H mua vẫn còn độ nóng và sẵn đợi 4.0
  10. bubulazi

bubulazi Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào dùng Note cho hỏi chút trên Note có thể ghi chú thẳng vào PDF không vậy? Hoặc đã có phần mềm cài thêm để làm việc này? Nếu có để em cân nhắc