Rom 4.1.2 cho M110s nào

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi thisibuon73, 11 Tháng mười hai 2012.

1. ngocluvbn9x

ngocluvbn9x Thành viên

Được Like:
    317
    dạo này ít rom mới quá nhỉ
  2. minh0612

minh0612 Thành viên

Được Like:
    1
    bác lardy vào xem rom này ..... tiện các bác cho mình hỏi là rom nào chơi game ngon nhỉ
  3. ngocluvbn9x

ngocluvbn9x Thành viên

Được Like:
    317
    theo như mình nghĩ rom chơi game tốt thì bạn chọn rom của ebook hoặc bản sp2 sp3 của vuhoang
  4. minh0612

minh0612 Thành viên

Được Like:
    1
    mình cũng qua 2 rom đó rồi nhưng cảm nhận là bị giật lag nữa :( đang dùng xda sp8 cũng đớ đi dc 1 tí :(

mà bác cho mình hỏi máy mình có tình trạng ăn nguồn , 1p30 2p mất 1% rồi k biết do pin hay hay nguồn nữa mới mua về dc hơn 1 tháng :( bh lên chỗ bảo hành liệu mất tiền thay thế gì k
  5. ngocluvbn9x

ngocluvbn9x Thành viên

Được Like:
    317
    tình trạng của bác là để im không sử dụng hay là vào mạng hoặc chơi game ma tụt pin như vậy
  6. minh0612

minh0612 Thành viên

Được Like:
    1
    để im từ 100 xuống 93 khoảng nửa tiếng , 93 xuông 0 mà dùng check web hay làm gì đấy nói chug là bật màn hình lên là 2p 1% game là 1p30 nên mình chơi khoảng 2 tiếng là hết pin r nếu chơi lúc full :(
  7. ngocluvbn9x

ngocluvbn9x Thành viên

Được Like:
    317
    Có thể là do những ứng dụng ẩn chạy bác dùng 1 số phần mền tiết kiệm pin như easy battery saver free ở ch play ý. lý do khác là do pin của bác bị chai. còn bác chơi game 2tiếng hết là do khi chơi game sẽ nóng máy lúc đó pin sẽ hao rất nhanh . theo mình là vậy
  8. vjsao89

vjsao89 Thành viên

Được Like:
    0
    thế cái rom này đã hoàn chỉnh chưa các bác
    ăn tết song đang chờ rom 4x này /:)
  9. ruango

ruango Thành viên

Được Like:
    5
    Mìn up file .zip xong, máy cứ khỏi động lại, không vào đc! ai biết chỉ mình với!
    Chưa up kiểu này bao h!