[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. iamsorry

iamsorry Thành viên

Được Like:
    5
    Đúng rồi đấy.. mình cũng bị lỗi này. theo mình nghĩ là do cái giao diễn HoLo ko tương thích với 1 số phần mềm nào đó.. bản sau bác chủ bỏ cái giao diện HoLo đi , để cái giao diện mặc định thì tốt hơn.
    Cái laucher HoLo lúc đầu thấy hay sau thấy rất bất tiện .. ngay việc thêm wallpaper đã thấy nhược điểm.
  2. duongthuongtruc

duongthuongtruc Thành viên

Được Like:
    3
    Chơi gái thì giỏi chứ chế rom gì xong.cái lỗi to đùng ma ko biết.chac up rom xong ko cai them soft nên có biết gì đâu
  3. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    26 tuổi mà phát biểu như 1 thằng trẩu tre
  4. cuongpro_97

cuongpro_97 Thành viên

Được Like:
    46
    Anh ơi, chấp làm gì Junior Member=)) 1 sao :-" a nhờ admin xóa bài hắn đi ;)
  5. cuongpro_97

cuongpro_97 Thành viên

Được Like:
    46
    Anh ơi, chấp làm gì Junior Member=)) 1 sao :-" a nhờ admin xóa bài hắn đi ;)
  6. duongthuongtruc

duongthuongtruc Thành viên

Được Like:
    3
    Rom lỗi tè lè hột me,thich thì chạy,ko thì đứng,đè nút nguồn thì đứng cứng,phải tháo pin.tuong cai software nên biij,up rom lại ko cài gi cũng bị.
  7. vuotlentruoc

vuotlentruoc Thành viên

Được Like:
    9
    quay về bản wf07.sp1 việt hóa. pin ổn, khá mượt, k thấy lỗi j. chỉ mỗi tội tốn ram quá.
  8. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Nghe nó nói anh cũng thấy nản =)), anh muốn cook 1 bản rom tiết kiệm pin như sp8, giao diện lại đẹp như ICS, nhất là fix đc sms 160 kí tự với có tiếng việt, để mọi người cùng dùng chung cho vui, thế mà mới gặp cái lỗi bấm menu power nó force close cái Launcher mà nó nói như thế kia =))
  9. toanboha

toanboha Thành viên

Được Like:
    52
    chỉ bị như thế lần đầu mới up rom thôi
  10. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Chủ yếu là mình cảm thấy pin bản của bác ebooker ko đc bằng rom gfan, và đôi khi do ram ít -> hơi lag, nên mình muốn
    việt hóa rom gfan và giao diện đẹp lên chút, cho mọi người cùng dùng thôi, do thời gian cũng ít (mình làm trong 2 ngày) nên chưa kịp test lỗi đã up cho mọi người, haizzz
    hailam150987 thích bài này.